Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msikiti wa Gaddaf Dodoma washika moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amosam, Jul 1, 2009.

  1. Amosam

    Amosam Senior Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msikiti mkubwa unaojengwa Dodoma kwa hisani na ufadhili wa rais wa Libya kanali Muhammar Gaddaf uliopo karibu kabisa na uwanja wa mpira wa Jamhuri jana ulishika moto na kusababisha umati mkubwa wa watu kukusanyika karibu na msikiti huo.Tukio hilo lilitokea majira ya saa moja usiku mara baada ya watu waliokuwa wakipita karibu na eneo hilo kuona moshi mkubwa uliotanda katika moja ya kilele cha msikiti huo.Moto huo ulidhibitiwa na kikosi cha zimamoto kilichowasili hapo mnamo saa moja na robo na kufanikiwa kuuzima kabisa majira ya saa mbili na nusu usiku.Kwa mujibu wa watu waliokuwepo hapo,chanzo cha moto huo ni baadhi ya mafundi kuwafukuza nyuki waliokuwa wameweka kambi hapo kileleni majira ya saa nane mchana kwa kutumia majani yaliyowashwa moto na baada ya kufanikiwa kuwatimua hao nyuki walisahau baadhi ya cheche za moto hapo kileleni.Kutokana na hali ya upepo unaovuma kwa kasi Dodoma,cheche hizo zilijikusanya taratibu kuanzia majira ya mchana hadi usiku na kuwa moto kamili.Kwakweli pongezi kubwa zinawaendea wafanyakazi wa kikosi cha zimamoto kwa jinsi walivyojitolea kukabiliana na janga hilo.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika misikiti yoooooooooote duniyani ni MALI YA MUNGU. Sasa nilishangazwa na kichwa hichi cha habari.

    umbe habari yenyewe ni
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mioto inahitaji mikakati ya kuikabili sasa. Inaweza kutuzidi nguvu na kuendelea kutupa hasara
     
  4. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2014
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Misikiti inawaka moto
     
  5. Guus

    Guus JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2014
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 641
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama mleta mada amesema "Msikiti mali ya Gaddaf washika moto"!!!!!!!!! Alivyosema "Msikiti wa Gaddaf Dodoma washika moto" hakumaanisha msikiti mali ya Gaddaf, alichofanya ni kuutaja kama unavyojulikana kwa jina tu mkuu (ondoa shaka).
     
Loading...