Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msikilizine Risasi Maulanga anaongea live Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, May 4, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo Risasi Maulanga anaayejita balozi wa amani anaongea utumbo kwenye Star Tv, eti madiwani na viongozi wanaohama chama kwenda chama kingine washatakiwa na wapewe adhabu kubwa.

    Anamsifia raisi Kikwete ni raisi mwenye upeo wa hali ya juu sana. Nafikiri ndio maana mtatiro amekata huo mualiko wa Star Tv na hakika angempiga magumi kwa utumbo anayoögea huyu kada wa CCM.
     
  2. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Risasi Mwaulanga anajitangaza na kujitapa kwamba ni "BALOZI WA AMANI." nimebahatika kuona akichangia mada sehemu mbalimbali na hata kwenye vyombo vya habar. Tatizo lake kubwa yupo ki shabiki haonekani akitetea aman anayojitangazia. Hivi kweli anastahili hii sifa anayojipa?
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ok kwanza ni mwanachama wa chama gani?
     
  4. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mandieta. Amejitangaza mwanachama wa ccm bado anajipa cheo cha ubalozi wa "amani" huu sio unafiki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Nani alimpa huo ubalozi? kikwete ?
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Lile ni gamba maarufu ..mara zote yeye humtetea jakaya..ukisikiliza mijadala yake ni kuwaponda wapinzani tu..watu kama wale huwa nia yao ni kuja kuteuliwa kama akina mbatia..si kuna yule mwenzake naye alikuwa mahiri kwenye kuwatetea magamba kipindi cha midahalo ya katiba ambaye alikuwa anazomewa lakini hakomi..mwisho juzi juzi hapa aliteuliwa kuwa kamishna wa madini.mjini hapa.
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Risasi ni kizazi kipya cha Kibonde.
     
  8. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wewe ndo utakuwa wa kwanza,, kajipange
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mpuuzi sana huyo bwana, yupo pale kutafuta fadhira za chama, hana jipya zaidi ya kubwabwaja huku akijiita Mwanaharakati wa Amani duuh! STAR TV NEXT TIME MSIFANYE MADUDU YA KUMLETA HUYO BWANA TENA, HANA HOJA ZAIDI YA PROPAGANDA.
     
  10. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyo Risasi Mwaulanga atakuwa anajipendekeza kwa JK ili ateuliwe kuwa mkuu wa wilaya,hana lolote huyo.
     
  11. Jaji

    Jaji Senior Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa balozi wa amani ya ccm.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eti balozi wa amani:clap2:
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka Pole sana. Kumsikiliza mpuuzi kama huyo jamaa ukitegemea utapata lolote la maana toka kwenye kinywa chake ni sawa na Umeingia choo cha kike. Huyo mpuuzi ni Full kujipendekeza kwa Jk. Halafu inasemekana waungwana "wanapumzika" hapo.
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nani aliye kuambia JK ataendelea kuwa rais?
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hana uwezo hata wa kuwa mwenyekiti wa kitongoji sembuse ukuu wa wilaya?
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    RISASI MWAULANGA 'anatumikaga sana' ili apate cha kuweka 2mboni
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Mchumia tumbo huyo! nilimsikilizaga mara moja tu kipindi cha mgomo wa madaktari akanichefua nikabadilisha chanell...

    Nchi hii imejaa wachumia tumbo wengi sana
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Funguka.
     
  19. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mchakamchakani, nakubaliana na wewe kwenye hili kwani anavyochangia si kama mtu anaetaka amani bali ni mnafki mwenye lengo la kulijaza tumbo lake na wala si amani kama anavojigamba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Watu wengi hapa TZ njaa inawasumbua sana,anaganga njaa na kutegemea labda naye siku moja atapewa tuzo kama mbatia,sielewi watu wa aina hii 2015 wataficha wapi sura zao.Juzi nimeshangaa vijana wasomi kabisa wanaotegemewa hawana aibu wanaenda kwa nape heti kushinikiza mawaziri wajiudhuru,niliwashangaa sana na usomi wao kwani TV siku hizi hadi vijijini,kila mtu anajua hiyo hoja ya mawaziri kujiudhuru ilianzia wapi na muelekeo wake,sasa wao baaada ya kuona muelekeo ni wazi raisi atawaondoa mawaziri wenye tuhuma,sasa na kihehere chao heti wanaandamana ili mwisho wa siku nao wa hesabiwe kuwa walichangia kupiga vita ufisadi,niliwaona ni watoto wadogo sana hasa yule kiongozi wao,wanajidhalilisha kwa umri wao,sisi kwa kabira letu tunaamini kuwa ukiwa mnafiki katika ujana basi ukizeeka unakuwa mchawi.Wangesoma enzi zetu za mzee PANCHI basi ama wangejinyonga kama Revina Mukasa au wangekimbia chuo,wamuulize KALOLA KANASHA- aka Mpingo.
     
Loading...