Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msikilize Mmsaai Akibembeleza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Feb 24, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haha hhaha lol na mang'ombe atanunua haha hhaha imetulia balaa
     
  3. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    X-paster thankx. Hii nimeikubali iko juuuu.
     
  4. handsomeboy

    handsomeboy Member

    #4
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    labda watatuelewa sasa tuna zaidi vya kutoa zaidi ya malubega yetu
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Iko very genuine hii safi sana!

    ....nafungua kidari changu chote..............lol
     
  6. Poetik Justice

    Poetik Justice Member

    #6
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahaha!! Yaani, it made my day ehich had started with grey skies! hahahahaha
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hii imetulia.
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa niko chini ya matendegu yako...lol...wanaume wote wangekua romantic kama huyu yero ingekua safi sana.
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    si kingeresa nimetumia?! LOL
     
  10. 2my

    2my JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefungua kidari ya moyo wangu............ nimeipenda hyo
     
  11. r

    redcard Member

    #11
    Feb 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuhisi muungwana chonde-chonde-chonde- usiondoe redio yako chumbani, endelea kurekodi tusikie na upande wa pili, je mama nanii alikubali mapatano au la!!
    next time nenda karekodi Tarime kwa Chacha pia.
     
  12. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF wenye matatizo ya ndoa "mezeni" hii itasaidia sana!! ...hakuna binadamu anaishi kama malega wote sisi ni wakosaji....mwaaaa tena
     
  13. M

    Mwaga Member

    #13
    Mar 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kitu noma ata kama mama nanii amechukia lazima akubali tuu
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usiku ni tulivu eti chini ya matendegu yako...! Mmasai wa kizazi kipya huyo! Anajua kuomba usimruhusu kukaa jirani na binti yako kwenye senema. Anamchumu mva!
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    X-Paster is more than that... lol!
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hebu tuma na wewe basi clip tusikie ukimulalamikia mama yeyoo malega wako..maana mi nilizani masai kafunika lol
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hebu tuma na wewe basi clip tusikie ukimulalamikia mama yeyoo malega wako..maana mi nilizani masai kafunika lol
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Bahati nzuri yangu mimi na maiwaifu wangu yanaishia, chumbani maana nikiyaanika hapa naogopa kuvunja nyumba za watu... Wakina'mama na kina dada wakataka mawasiliano nami... sasa inaweza kuwa balaa kwa waume zao...!
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kumbe nyumba zinavunjika kirahisi namna hii.?hongera sana!
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Unafikiria mambo yangu madogo, ndio maana siweki hapa wazi wazi ili kunusuru hizo ndoa za wengine.
     
Loading...