Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msikilize Joseph Kusaga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kadoda11, Aug 24, 2012.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,052
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    Hata kama tunajilazimisha kuichukia Radio yake,maelezo anayotoa kuhusu harakati zake za kutafuta maendeleo
    yamenivutia sana.Kama wewe ni kijana kama mimi nashauri umcheki hapo udake mawili matatu ya kujifunza ktk michakato ya kutaka kutimiza Ndoto.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...