Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msikilize huyu mdogo wa SOPHIA SIMBA radio Wapo sasa hivi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ombeni, May 11, 2011.

  1. o

    ombeni Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Radio wapo sasa hivi
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unapoficha habari unajikomoa mwenyewe


    wewe ni mbinafsi unafikiri jamiiforums wote tuna nafasi ya kusikiliza Wapo sasa hivi ni kazi yako kutuhabarisha kinachoendelea sio kujaza tu kurasa hapa. Kuna wengine mahala walipo hawana redio, wako busy na kazi nyingine.
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    anasema nini? tupo ku-ofisi japo tunafisadi muda kidoooooogo na JF
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu jitahidi uwe unaweka vitu vinavyoweza kusaidia members... si kila mtu ana access ya redio na pia we have lots of members outside the country. Jaribu kuwa smart japo kidogo ili ueleweke au weka summary ya discussions kwenye forum
     
  5. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amelala mbele
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inawezekana alipokuwa anaandika thread yake alikuwa amelazwa hospitali akisikiliza redio ya mgonjwa mwenzie... kaenda wapi sasa? kama amepona ni jambo jema na kama ame.... RIP
     
  7. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kijana kama huna cha kutujulisha hapa u better keep quiet
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    mdogo wa Sophia Simba...whoz hell' is thz??
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kasema nini?????
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Tusikilize nini? I guess atakua anaongea upupu ule ule wa ndugu yake
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :evil::evil::evil:
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa aliandika hii thread atakuwa ameenda toilet! Labda tusubiri kidogo.
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaa ndio type ya wanachama cdm tulio nao hawa !
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Wakuu msigande hapa hamieni kwenye thread za maana, saa hizi wapo redio ni injili kwa kwenda mbele. na hata hicho kipindi kilichoisha alikuwa ni Anna Abdalah na sio mdogo wake Sofia Simba.
    There are currently 33 users browsing this thread. (6 members and 27 guests)

     
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Watoto wa Msekwa wapo kazini msishangae
     
  16. c

    chelenje JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani aliyeweka sredi bado yupo toilet...............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! aje atuhabarishe zaidi huyo wapo ndo nn????????
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu sasa ni uthinker gani? mode watu wanaoleta mzaha na kupiga soga waadabishe please!
     
Loading...