Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msikieni Bwana Benson Bana BBC Swahili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Mar 28, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wenzake wanaongea pointi, yeye anamwaga pumba.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Anasemaje?

    Hatuna axex kwa sasa!
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi bado kuna mtu huwa anamsikiliza Bana! huyu ndo adui namba moja wa watanzania wapenda maendeleo! Full kujipendekeza!
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ana-spin tu.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Wanamwita mtaalamu wa mambo ya kisiasa haaa benson bana kama kawa anachemka tu kama jina lake linavyoshabiiana na kifaa mchemfu cha lab.
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Na ana mdomoo,bora hata angekua anaongea vya kueleweka!
     
  7. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anafanana na Wassira kwa sura mbovu na akili mbovu pia
     
  8. Ishina

    Ishina Senior Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nilifikiri umeweka 'link' ambayo tunaweza ku-click na kumsikia anachoongea! Sasa wewe unadhani watu wote wana-access na BBC?! acha hizo Mkuu, next time record uweke link ili na sisi tuweze kusikia kilichozungumzwa, au unaweza ukaa ndika muhtasari wa kile alichoongea. otherwise, thread yako hai-make sense = ni ya kutupa kapuni:redface::spider:
     
  9. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama uwezi kuandika post hacha sio kuleta maroroso hapa jamvini
     
  10. k

    kiponzelo Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bana ni mtu ambaye namfananisha na dr.wa miti shamba sina uhakika kama elimu yake inamsaidia
     
  11. Hatujuwani

    Hatujuwani Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We KING KONG III nimekubamba sijakubamba??????????????
     
  12. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    alishakiri kuwa yeye ni mliberal na anaishi kikapitalist full sasa mtu wa hivi si wakuaminika wala si mkombozi wa taifa kama la tanzania ni wakumpotezea anajali tumbo lake tu.
     
  13. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    bunsen burner
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    umeanza lini kutumia herufi za facebook humu?
     
  15. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 920
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Huwa nasikitika sana nikimsikia mwl wangu Dr Bana. Siamini kama anayoyasema huwa anyaamini. Ukimwangalia kwa makini hakuna ushirikiano kati ya maneno yake na haiba ya "mtaalamu wa mambo ya siasa!"
    Ukimsikiliza kwa makini ni kama anaongea ili am "impress" mtu fulani! Kwa ufupi anaiabisha taaluma!
     
  16. m

    m'monga JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yupo huru kuongeya acheni aongee ndio democracy ila matokeo yake yata fanana na maneno yake. Adanganywi mtu tena
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    shame!!
     
  18. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtaalamu wa siasa katika chuo kikuu cha Dar es salaam Dr. Benson Bana amesema kushindwa kwa ccm katika uchaguzi mdogo wa arumeru kunaonyesha jinsi gani chama cha mapinduzi kimepoteza mvuto kwa wananchi kutokana na kukiuka misingi ya kuwatumikia wananchi. Mtaalamu huyu wa siasa ambaye pia ni bingwa kutoa tafiti zinazoibeba CCM katika chaguzi zote amekisifia waziwazi chama cha CHADEMA na kusema kuwa kinakubalika na kina mvuto mkubwa wananchi hivi sasa.Ameyasema haya katika mahojiano yake na redio dochwvele ya ujerumani ambapo pia amekanusha kusema kwamba ccm kinampasuko huku akidai kwamba wabunge wake ndio wanatofauti na si ccm.Dr. Bana amesema hatashangaa kuona chama kingine kikishika dola mwaka 2015 kutokana na mwenendo huu wa chama tawala.


    Source. Radio DW UJERUMANI IDHAA YA KISWAHILI.
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wachumia tumbo hawa!
    Leo ndo wanajifanya wanafunguka?
     
  20. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hana lolote huyo haijapita hata mwezi toka aseme kuwa hakuna chama mbadala kwa CCM
     
Loading...