Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msikie Tajiri Bill Gates anavyoongea kuhusu umaskini...TAFAKARI KISHA CHUKUA HATUA!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 15, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    If you born poor its not your mistake but if you die poor its your mistake


    [​IMG]

    Je ni kweli lakini?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mazingira anayoongelea ni kwao...

    Huku kwetu magamba wanatubana kila kona, vipi utaweza kufa tajiri, labda uwe fisadi !!
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    kuna opportunities nyingi sana za kuwa middle class earners in tanzania sema system iliyopo kwa kweli it does not favour those opportunities
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sio ulaya tu, hata kwetu. Mungu katupa mikono miguu macho na akili hatuvitumii twasingizia magamba, juhudi binafsi na kujitoa kwa dhati ktk shughuli tunazofanya ndo zitatuoa kwenye lindi la umaskini uliokubuhu. tufanye kazi kwa juhudi tutafanikiwa
     
  6. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tanzania ina resources nyingi sana. Tatizo, wananchi wakianza tu kuzitumia, serikali inakuja kuwatimua na kuwaleta 'wawekezaji'. Hiyo ndio shida. Ndio maana watu wanalalamikia magamba.
    Kero hii imeenea sana mpaka kwenye resource ya ardhi.
    Huchelewi kuambiwa "Ondoka hapa, wewe ni mvamizi, eneo hili walishapewa wawekezaji tangu mwaka 1976 !!!"
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii kauli inaukweli fulani, nikiangalia mimi kwetu tulikuwa masikini lakini mama amepika pombe nikasoma na wadogo zangu. Na tangu nikiwa shule sikuwahi kuamini kuwa mimi ni masikini ingawa nilikuwa naganga maisha kweli. Kwa sasa nakula maisha mimi na wife wote ni Madaktari nina miezi 9 kazini ninamiliki gari moja shamba eka nne, na viwanja viwili morogoro na Pwani. Ingawa viwanja nimenunua nikiwa internship, kwa kipindi cha miezi 6 nimenunua gari na shamba la eka 4. Na wadogo zangu wawili wanasoma shule ya private seminary. Kwa hiyo nakubali kauli ya Bill Gate, shule imenitoa na bado naamini sijafika peak ya maendeleo yangu
     
  8. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona simsikii!!
     
  9. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiasi fulani kunaokweli, hapa bongo tunataka vitu vinavyokuja vyenyewe, hatuchachariki, pita mitaaani asubuhi, mchana au jioni utaona huruma, vijana hawakukuruki kabisaaa!!
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mbona madaktari wenzako (Interns) wanalia mshahara hautoshi au wewe umetumia stahili ile ile ya chukua chako mapema. Maana tunasikia dawa zinasambazwa na MSD kila siku lakini hazitoshi mahospitalini bana.
     
  11. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Real amenena.
     
  12. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Sio kweli na Toa hayo mawazo kabisa!

     
  13. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,062
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    cjasikia ukimtaja mama baada ya kupata mafanikio!au ndo umemuacha aendelee kupika pombe?mana wengi huwa tunawasahau wazazi tukishafanikiwa.
     
  14. K

    KENET JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ukishakamata pesa usikubali ikuponyoke tena.
     
  15. K

    KENET JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kumbe madaktari mambo mazuri,halafu mnalalamika mshahara hautoshi.Kama ndani ya miezi sita umeweza kununua prado na shamba heka nne na watoto wawili unasomesha private basi kumbe kulalamika kwenu kote na kuacha kuhudumia watanzania wasio na hatia mahospitalini na wengi wao wakapoteza maisha yao kulikuwa hakuna maana yoyote.
     
  16. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Upepo ukija zitapeperuka hizo jaman

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  17. n

    nyantella JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Bravo Mupirocin!
    umenikumbusha wimbo wa dolly unaoitwa "a coat of many colours"
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Bibie.@farkhina na Mkuu C6 Karibuni tuzitumie hizi Pesa jamani nipo peke yangu siwezi kuzimaliza karibuni jamani.Mkuu Boflo upo wapi leo? dunia yote ni yangu mimi hahahahahah :biggrin::peace:


    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Pombe haramu mkuu

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  20. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikate tamaa.
     
Loading...