Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msijidanganye mapinduzi tanzania ni ndoto ya mchana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, Mar 18, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekua nikiona na kusoma mawazo ya watu mbalimbali eti oh nchi inafukuta si mda mrefu watu wanaweza ingia barabarani kama nchi za waarabu
    kiukweli mapinduzi tanzania ni ndoto kama mnashindwa tu kumtoa NGEREJA na HUSSEIN MWINYI madarakani kwa uzembe wa hadharani leo hi serikali? Hamna majasili wa ivyo hapa tz
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini mkuu na wewe si ni Mtanzania?
    Kwanini hizo harakati usizianzishe wewe?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Ogopa sana kuishi kwa mazoea kwani kuna madhara makubwa,...
    amini,amini_nakuambia mapinduzi yanawezekana iwapo tu trend ya maisha itakua hivi i.e hyperinflation(though it is still in the pipe/its alarming),umeme wa mizengwe,maji,huduma za afya mbovu,income inequality gap is almost un-mentionable,elimu duni,njaa,...yaan kila aina ya fujo za maisha...historia ni mwalimu mzuri na inatuambia nchi nyingi africa na ulimwenguni kwa ujumla zilikua visiwa kama si bahari za aman lakin mambo yakageuka na watu na viongozi wa nchi hizo hawakuamin kilichotokea eg:sierra leon,ivory cost etc

    Ndugu yangu kitu cha muhimu na ambacho unapaswa kuelewa ni kwamba kitu pekee na cha muhimu ambacho kinamtenganisha mwanadamu na mnyama mwingine ni kwamba binadamu anaweza kubadilika kuendana na mazingira i.e kama alikua mwizi anaweza kuacha,anaweza kuacha uvivu,uzinzi,upole,uoga na mengine kama hayo.....

    My take:please dont take things(live) for grant......eti hakuna watu jasiri,......usione watu wanajitoa mhanga ukafikiri walizaliwa hivyo....halafu nafikiri haujakaa chini na kutafakari hayo maandamano ya cdm yanaashiria nn kwa jamii ya ki tanzania
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata mimi namshangaa huyu mleta sred,Huyo katoka swala za ijumaa masjid nadhan badala ya kusikiliza mahubiri yeye akasikia neno la mwisho .
    Kila ijumaa baada lazima JF ifukute ant-harakati
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Mkuu.
    Wako waswali sala za Ijumaa CDM mkuu...usiende huko ..hata kama wanakuchokoza..au vyenginevyo unawathibitishia yale wayasemayo, kuwa CUF cha wanaoswali ijumaa na CDM cha wale wanaoswali jumapili.

    Tusiwe wepesi kunasa katika mtego huu.
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kujipa imani imagnation za ndotoni hata daladala zimepanda bei mmeshindwa kugoma?
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nyi subirin tu
     
  8. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe endelea kushindwa kusoma alama za nyakati!!!... Endelea tu!!!... at the end of the day... you'll be thunderbolted!!!
     
  9. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ogopa sana kimya kingi.... mshindo wake hauelezeki
     
  10. m

    mzambia JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu katumwa nini?
     
  11. m

    mzambia JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katumwa huyu nini?
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbaraka wa misri hakuyajuwa haya yaliyomtokea,Alishindwa urais kwa 90 asilimia,Je waliomtimua siyo wapiga kula au,kwa hiyo lolote laweza tokea.Kama mwanza matokeo ya ubunge nguvu ya umma ndio ilisababisha yatangazwe la sivyo jaaamaaaa angerudi mjengoni kwa grama.Watu wameandamana watu matumbo joto.
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Sasa Mfalme wa kumi na sita (16) wewe ni Mfalme wa wapi? au ni Mswati! Kushindwa kwetu ni kushindwa kwako Mfalme.
     
  14. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Trust me mapinduz comes frm no where. kuna nchi kibao zimepinduliwa ghafla bin vuu. usidhan mapinduz lazima yawe na trend ya savimbi, nkunda au lra ya uganda. roma ilianguka sembuse tz ya kikwete!
     
  15. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu nani kakuambia mapinduzi ni lazima yawe ya mawe na bunduki? Haujawahi kusikia Orange Revolution ya Georgia au hivi karibuni tu People's Revolution ya Egypt?

    Na mwisho badala ya kulalamika watu hawa fanyi chochote je wewe umesha fanya nini mpaka sasa?
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mapinduzi tayari, Chama tawala ni cha mapinduzi:gossip:
     
Loading...