Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msigwa afungua matawi ya chama akitokea Arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamandamakini, Apr 10, 2012.

  1. k

    kamandamakini Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    [​IMG]
    Akifungua tawi la mashine tatu iringa mjini mara baada ya kuwasili.​
    [​IMG]
    Katika mapokezi haya ambayo wakazi wa iringa wali yaandaa, mhe. Msigwa aliwezafungua matawi mawili ya chama ikiwemo la kichangani na mashine tatu kisha ikafuatiwa na mkutano mkubwa maeneo ya kihesa.
    [h=3]MAPOKEZI YA MHE MSIGWA AKITOKEA ARUMERU[/h] [h=3]MAPOKEZI YA MHE MSIGWA AKITOKEA ARUMERU HII KUFUATIWANA USHINDI WA CHADEMA HUKO ARUMERU, MAPOKEZI HAYO YALIO ANDALIWANA WANANCHI YALIANZIA KWENYE MPAKA WAJIMBO LAKILOLO NA MANISPAA YA IRINGA AMBAKO WAKAZI WA IRINGA WALIMLAKI MBUNGE MSIGWA NAKUWANA MSAFARA MPAKA KIHESA SOKONI, MATAWI MAWILI YALIFUNGULIWA KATIKA MAPOKEZI HAYO.[/h]
    [​IMG]
    umati uliojitokeza katika mapokezi maeneo ya kihesa sokoni, baada ya mvua kubwa kunyesha.​
    [​IMG]
    wakazi wa iringa wakimbeba mbunge wao kuelekea jukwaani ili kuwahutubia.​
    [​IMG]
    watu wakimsikiliza kwamakini mhe Msigwa.​
    [​IMG]
    akiwahutubia.​
    [​IMG]
    Sehemu ya umati ulio jitokeza katika mapokezi.​
    [​IMG]
    chini ni balozi wa ccm alie jiunga chadema nakupewa bendela na kadi za chadema nakuwa balozi wa chadema katika mkutano huu. ​
    [​IMG]
    balozi wa ccm akijisalimisha chadema, nikatika mkutano huo ambapo alibatizwa nakuwa balozi wa chadema.

    [​IMG]
    balozi wa ccm akiapishwa kuwa balozi wa chadema.

    [​IMG]poweeeeeer!!!!!!​
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    big up msigwa ,
     
  3. v

    vngenge JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mhh pressure inapanda pressure inashuka!!!!!!
     
  4. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kazi nzuri sana,nampongeza msigwa kwa kuwa mbunge anaezidi kuwavuta wanajimbo wake kila siku.simama imara na fanya kazi ya wananchi kwa uaminifu kamanda!
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,735
    Likes Received: 1,803
    Trophy Points: 280
    Hivi vyama vya msimu ni noma, vinakaba hadi penalt...

    Hadi kufikia. 2015 magamba watatwangwa kotekote
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hici kikauli kimeniboa sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana,

    ccm ndo chama cha msimu kwani kila msimu wa uchanguzi, wanapika pilau, wanagawa kofia, wanasikiliza wananchi, wanalia lia,

    CDM ni chama makini, kama unavyoona shughuli za chama ndo izo hapo then unakiita chama ca msimu ,

    MKUU FUTA IYO KAULI AISEEEE
     
  7. v

    vngenge JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mhh pressure inapanda pressure inashuka!!!!!!
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kazi nzuri, makamanda wengne waige mfano
     
  9. w

    warumu Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda uko sawa kabisa!!!! Watu kama hawa ni 0brain wapo kwa kila jamii tisonge mbele kwa ajili ya ukombozi wa Taifa mkuu!!!!!!!!!
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mbunge huwa ananivutia ni msigwa
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera Mh. Msingwa, endeleza kazi hiyo vijiji vyote vya iringa
     
  12. s

    sverige JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ninavo sikia hasira pindi niwaonapo hawa watu wachadema natamani kujilipua
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nani kakuzuia kujilipua?
     
  14. H

    Hute JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    iringa ni mkoa mzuri sana na wanaharakati, kumbuka kabla ya hapo kuna headmaster wa shule moja pale alishawahi kuwa mbunge kupitia NCCR pale iringa mjini. na sasa chadema. nawapongeza sana wanyalu kwa kuamka. mikoa yote ya wenye akili imechukuliwa na chadema, ile ya mambumbumbu ndo bado iko na ccm.
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    dah usije ukafa mapema mkuu
     
  16. P

    PAMBANA Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mbunge wetu.Ila naomba kutofautiana wenzangu kidogo maana sitaki kukusifia sana maana wahenga walisema "Mgema akisifiwa tendo hulitia maji".Mh.Msigwa ulipata ubunge katika mazingira magumu sana na unajua unafanya kazi zako za ubunge katika mazingira magumu sana katika upinzani mkali kutoka kwa adui zako CCM.Nawaita adui zako kwa sababu hawako kukuunga mkono mfanye kazi pamoja ilikuijenga Iringa na kisha kuwaletea maendeleo wananchi wa jimbo hili.Lakini wenzetu hawa hawako tayari kukusaidia katika utekelezaji wa ahadi zako kwa wananchi bali wanakutafutia mapungufu ya kusema.Hivyo nakushauri pamoja na kukijenga chama hapa Iringa tunakuomba ufanye kazi kwa bidii ili uweze kutimiza ahadi zako kwa wana Iringa.Tunakuombea Mungu akusaidie na kukupa nguvu

    Mungu ibariki Africa
    Mungu ibariki Tanzania na watu wake wote.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Du wale magamba waliomo humu jamvin hapa kwenye huu Uzi hawatii team
     
  18. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaka wacha hasira tunakuombea miaka mingi ili uone mafanikio ya Chadema mwaka 2015
     
  19. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hongera MCHUNGAJI, tunamwomba Mungu azidi kuwa upande wako.amina.
     
  20. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ongera saana Mkulu wangu! Hakika Ir twasonga mbele
     
Loading...