Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msifadhaike mioyoni mwenu mkimwamini mungu niaminini na mimi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu mpendwa
    maneno hayo yesu akiwapa wanafunzi wake..yawezekana umekuwa na mfadhaiko
    wa kila aina ,,umekuwa na shida mbali mbali magonjwa,ajira,biashra zako aziendi
    sawa...umewaza mpka kumkosea mungu na kusema je mungu anioni ama lah

    ndugu mpendwa yesu anakupenda sana sana ,umeomba sana sana yesu amesikia sauti
    yako asbhya leo napenda nikuhakikishie kama unamwamini mungu unamwamini na yesu
    akuna kinachoshindikana kamwe..ulie nae ni zaidi ya matatizo ulikuwa nayo

    yer 31:16 inasema
    bwana mungu asema hivi zuia sauti yako usilie na macho yako yasitoke machozi maana kazi yako
    itapata thawabu nao watakuja tena toka nchi ya adui

    yoh 16:20
    amin amin nawaambia ninyi mtalia na kuomboleza bali ulimwengu utafurahi ,ninyi mtahuzunishwa lakini huzuni yanu itageuka kuwa furaha...yamkini umekuwa ukihuzunika na ndoa yako ..umekuwa ukipata kazi ukai muda unafukuzwa ama unaacha..umetafuta watoto kwa muda mrefu umekataa tamaa ninao ujumbe wa leo yesu anakwenda kumaliza tabu
    uliokuwa nayo ...mungu ni mungu wa awote wenye nguvu....endelea kumtumaini kuishi katika mapenzi yake ndugu mwenzangu natumaini wikii hii itakuwa wiki ya ushuhuda kwako...kama umetafuta ajira yesu ni mwajiri atakupa kazi amini ukapate..mungu awabari na kuwalinda katika kuanza kwa wiki hii

    mbarikiwe katika jina la yesu
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Amen, kwa neno la Mungu mkuu.......................
    Mungu akubariki na akupe mkate wako wa kila siku na asikusahau kwenye ufalme wake wa milele.......
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    amen amen mkuu same to you
    yoh 16:22 ikawe juu yaako na familia yako mungu akubariki kwa kututia moyo kuendeleza kazi yake hapa duniani
    tukisubiria utukufu wake siku ya mwisho,,
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Pdidy umeifanya siku yangu iwe njema mwanangu. ila hilo la ndoa ndo limeshindikanaga. Barikiwa, Barikiwa, Barikiwa.
     
Loading...