Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiende kukopa benki mikono mitupu JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 14, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Msiende kukopa benki mikono mitupu – JK
    Shadrack SagMsiende kukopa benki mikono mitupu – JK
    Shadrack Sagati, Simanjiro
    Daily News; Sunday,September 14, 2008 @00:02

    Habari nyingine
    Ulanga kuua mbwa wanaozurura ovyo
    Kibaka akatwa masikio na kuuawa Dar
    TRL yapata mabehewa mitumba
    Pinda ataka Rukwa waache ushirikina
    Msiende kukopa benki mikono mitupu – JK
    Mambo yaiva Tarime
    Mwanafunzi agongwa na kufa
    RC ashukuru madhehebu
    Wakimbizi zaidi wa Burundi warejea kwao
    Albino aliyenusurika ashukuru vyombo vya habari

    Rais Jakaya Kikwete amewataka wananchi wa Wilaya ya Simanjiro, Manyara, kubuni miradi ya biashara itakayowawezesha kupata mikopo katika benki ya NMB badala ya kwenda kukopa mikono mitupu. Rais Kikwete aliyasema hayo jana wakati alipofungua tawi la NMB mjini Orkesumet hivyo kuwa benki pekee itakayoanza kutoa huduma wilayani hapa.

    Alisema benki hiyo imeanzishwa kwa lengo la kuwasaidia wajasiriamali waweze kukopa pamoja na wafanyakazi kupitishia mishahara yao. “Nendeni na michanganuo ya miradi sio mikono mitupu eti kwa kuwa Rais kasema mpewe mikopo,” alisema Rais Kikwete wakati akiwahutubia wananchi hao.

    Aliwataka waache kuweka fedha kwenye mitungi na kuchimbia ardhini badala yake waitumie benki hiyo. Awali Mwenyekiti wa Bodi ya NMB Misheck Ngatunga alisema tawi hilo limefunguliwa kutokana na mazungumzo kati ya NMB na serikali ili ifungue matawi katika wilaya mpya 15 kuwarahisishia wananchi kupata huduma ya kibenki.

    Ngatunga alisema tawi hilo litakopesha wajasiriamali, kuwasaidia wakulima kwenye shughuli ya kilimo na biashara. Alisema matawi mengine saba yatafunguliwa mwezi huu katika wilaya za Kilindi, Ruangwa, Kilolo, Misenyi, Mvomero, Bukombe na Longido. Kufunguliwa kwa tawi la Simanjiro kunaifanya NMB kuwa na matawi 121 na mashine za ATM 108. Ngatunga alisema watafunga ATM 25 wiki chache zijazo na hadi kufikia mwisho wa mwaka watakuwa na ATM 180
    ati, Simanjiro
    Daily News; Sunday,September 14, 2008 @00:02

    Rais Jakaya Kikwete amewataka wananchi wa Wilaya ya Simanjiro, Manyara, kubuni miradi ya biashara itakayowawezesha kupata mikopo katika benki ya NMB badala ya kwenda kukopa mikono mitupu. Rais Kikwete aliyasema hayo jana wakati alipofungua tawi la NMB mjini Orkesumet hivyo kuwa benki pekee itakayoanza kutoa huduma wilayani hapa.

    Alisema benki hiyo imeanzishwa kwa lengo la kuwasaidia wajasiriamali waweze kukopa pamoja na wafanyakazi kupitishia mishahara yao. “Nendeni na michanganuo ya miradi sio mikono mitupu eti kwa kuwa Rais kasema mpewe mikopo,” alisema Rais Kikwete wakati akiwahutubia wananchi hao.

    Aliwataka waache kuweka fedha kwenye mitungi na kuchimbia ardhini badala yake waitumie benki hiyo. Awali Mwenyekiti wa Bodi ya NMB Misheck Ngatunga alisema tawi hilo limefunguliwa kutokana na mazungumzo kati ya NMB na serikali ili ifungue matawi katika wilaya mpya 15 kuwarahisishia wananchi kupata huduma ya kibenki.

    Ngatunga alisema tawi hilo litakopesha wajasiriamali, kuwasaidia wakulima kwenye shughuli ya kilimo na biashara. Alisema matawi mengine saba yatafunguliwa mwezi huu katika wilaya za Kilindi, Ruangwa, Kilolo, Misenyi, Mvomero, Bukombe na Longido. Kufunguliwa kwa tawi la Simanjiro kunaifanya NMB kuwa na matawi 121 na mashine za ATM 108. Ngatunga alisema watafunga ATM 25 wiki chache zijazo na hadi kufikia mwisho wa mwaka watakuwa na ATM 180
     
Loading...