Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msidhani kila mwanamke atafutae rafiki/mpenzi/mume humu LV ni M.ALAYA

Discussion in 'Love Connect' started by AmKATRINA, Aug 26, 2012.

  1. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kichwa cha habari kimejitosheleza.
    Si wote mnaodhani mwanamke atafutae rafiki/mpenzi/mume humu LV ni Prostitute!!!

    Mtu anaku-PM vizuri,mnaongea na baada ya kuridhika na maelezo yake mnapanga siku ya kuonana.
    Lakini siku ya kwanza tu kuonana anakwambia Muende Guesti House eti mkaongelee huko,
    Nawe kwa kumtega unamwambia twende,
    Bila aibu anapitia dukani kununua mpira!!
    Shame!!!
    Hv huoni aibu??
    Ndivyo ulivyoaga kwenu hvo??
    Nyambafff!!!

    Na mwingine utamsikia "Ooho napenda sana kufanyia mazungumzo Guest kwani ni mahala tulivu na hakuna makelele wala honi za magari"
    Khaaa!!!

    Jamani ndivyo mlivyolelewa na wazazi wenu hvo???
    Jamani, wanaume wachache humu mtawakosesha wenzenu wenye nia ya kweli ya kutafuta wenza wa maisha.

    Angalieni sana, si kila mwanamke wa majaribio.
    Kama mmezoea wanawake wa majaribio huko mitaani,basi hapa mmechemsha.


    Sijalenga watu/mtu yeyote,
    anaye/wanao jishuku huenda akawa/wakawa mhusika/wahusika.
     
  2. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,075
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ni Pm mimi
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    upo wap mkuu,nikutafute mimi sitaki hayo mambo....
     
  4. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Halafu...!!!
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nimekupm...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahaa..kwani wewe ulitaka urafiki wa namna gani
     
  7. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Rudia kusoma kwanza,
    kisha uulize tena.
     
  8. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sihitaji kuiona PM yako.
     
  9. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,075
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mi nipo tofauti
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    teh teh he teh,punguza munkari, we ulitaka ule bila kuliwa....???? Kula uliwe ndo kila kitu....
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh!..
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mmmh! Vijana kumbe wanapenda vya dezo ee!
     
  13. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    mambo hayo
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mimi nafikiri ukiweka bandiko kama hilo tegemea yote hayo. Na kwa angalizo kama hili sidhani mtu atabadilika kisa umemwambia hajafunzwa na mzazi wake!

    Badilisha style, wewe ndio uwaPM wale wanaotafuta wachumba wanaosound serious; coz nawe userious mtaendana!
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Watu walifikiri "kitonga" (mteremko),
    You sound to be good wife if occupied!! Maana una msimamo.

    But next time usiseme eti unamtega mtu kwa kwenda nae Guest house, akikubaka huko no one will believe hakua fiancée wako!!

    Kila la kheri best
     
  16. a

    amazon Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani mtoa mada alichozungumza ni ukweli mtupu hata mimi yameshanikuta, nili respond kwa mkaka mmoja aliyekuwa anatafuta mchumba, akaniambia angependa tukutane guest house kwani ni mahali palipo tulia na akaongeza anatangulia yeye ataniambia yuko chumba namba ngapi ili nimfuate... Nilipatwa na bumbuazi na sikuamini kumbe ndio wanajidai wanatafuta wake kumbe wanatafuta wadada wa kufanya nao ngono. Mi sikutaka kujirisk kwenda huko guest house, hivyo nikakata mawasiliano nae mara moja maana nilikuwa nimeshamgundua nia yake nikaachana nae. Ila nilishangaa sana.
     
  17. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Yani nimecheka hadi machozi tilia maanani ushauri wa kaunga halafu wengi humu waume za watu ,matapeli na mengineyo kama alivyosema dada Kaunga bora kusubiri aliyetangaza
     
  18. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lakini kama anajua ahitaji kwanini asumbue hvo?
    Na tena anaweka msisitizo.
     
  19. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si lazima kila mtu aelewe udhaifu wako.
    "Ficha upumbavu wako".
     
  20. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani acha tu,
    ni wapenda ngono tu.
    Kwa kweli humu hakufai,si kwa kutafutia mwenza kwa kweli.
    Inabidi wabadilike kwa kweli maana tunakoelekea doh!
     
Loading...