Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Jan 3, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tumekuwa marafiki kama mwezi na nusu sasa.
    Tatizo nikiwa naye mzee anagoma kabisa kupanda mtungi.
    Nikienda kwenye makoloni mengine, napiga mzigi hadi asubuhi.
    Fumbo hili limeniacha hoi, je ninarogwa na wanaonionea wivu kwa binti huyu, au tatizo laweza kuwa nini?
    Binti akiondoka tu kurudi kwake, kitu kinasimama kama mnara wa voda.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Njoo ufanyiwe maombi, njoo uombewe, njoo ufanyiwe maombi ya sala ya toba.
    Kwa kuzini umetenda dhambi na umelichafua hekalu la roho mtakatifu.
    Tulia chini, mwombe mungu akuonyeshe yule anayekufaa kuona na kuishi naye kama ubavu wako.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hujalogwa chochote punguza uzinzi!
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamii forum hii......:whoo::whoo:
     
  5. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umependa sana bulaza pia inawezekana huamini kama Binti kakupa upige mzigo!!!
    Tulia umwone kama hao wanawake wengine bulaza!!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    presha tu ya CHOMBO KIPYA..labda ulimpania saaaaaaaaaaaana
    tulia2,afta kuzoeana sana iyo hali itapotea..just try 2b closer to her na ile michezo mcheze sana itakufanya asiwe mwoga tena kwake na itakufanya umzoee hali itakayofanyua akili yako imkubali na kutoa ushirikiano wote wakat wa HITAJI.
    NAWASILISHA
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    si ulitwambia umeokoka wewe,sasa vipi tena?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Huenda ni mzuri na mrembo sana na hujawahi kupata wa ina yake, kwako imekuwa kama ndoto na umeloose confidence.
    Jiamini, jiambie unaweza, and verything will be ok
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa ndio wanaopotosha waimba kwaya na watumishi wa mungu
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Zinaa Mbaya .. khah!!
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanini usitulie ukaomba mungu akupe mke??mwisho wa maangaiko ni mbaya
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo alitaka kumwopoa huyu binti mtumishi wa mungu... kila akimkaribia anakemea kiroho roho na dudu inalala

    Ashindwe na ilegee kabisa!
     
  13. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Haha ha aha ha aha haha aha ha ah aha aha hiii imenichekesha sana, ya dudu kupigwa nusu kaputi na maombi
     
  14. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asije akawa kafungwa na babake, mchunguze vizuri katoka sehemu gani huyo mdada!!!!!!!!!!
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    angalia huyo atakuwa mke mdogo wa.............................(fill the blank)
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    TATIZO LAKO NI KUWA,..KABLA HUJAKUTANA NAE UNATUMIA MUDA MWINGI KUMUWAZA WAKATI HUO UKIWA UMESIMAMISHA.MKIJA KUTANA JOGOO KESHACHOKA KUWIKA MASAA MENGI BILA JUA KUCHOMOZA.
    USHAURI.Achana ma shughuli ya kutest,oa kabisa kabla hujatangazwa mtaani kuwa wewe si rijali.
     
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    anahitaji ushauri wa Born mwaitege huyu..you've made my day aisee...
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo we sepa huwezi jua hali hiyo inakuokoa na nini,mwenzio imeshanikuta hali kama hiyo na nilihangaika usiku kucha lakini ilishindikana kesho yake mtoto kanitangaza si ridhiki mtaa mzima,wakawa wanabishana na wenzake mbona kwangu aliweza?Sasa hivi tunapoongea hatunaye tena kwa kuwa kale kaugonjwa ketu kalimchukua,hivyo wala usishangae na ukimbie usirudi huwezijua malaika wako anakulinda na maswaibu gani.
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuuuuhhhhh
    hii hatari..
     
  20. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    muulize kama anapata matatizo hayo kabla alipokuwa na wengine, hapo kama ni hivyo mpeleke kanisani asaliwe au muombe Mungu amfungue

    watu wengine inawatokea kama walimkosea mtu b4 na wanafanyiziwa wasile raha tena
     
Loading...