Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana wa watu anataka kutoa mimba.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 13, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wananchi wenzangu..ebana leo asubuh nilipokea cmu toka kwa msichana mmoja ambae anasoma chuo flani maarufu kilichopo mitaa ya posta hapa jijin Dsm,mdada alinitaka nionane nae coz ana shida ya muhimu sana,wel kwa sababu ni mtu tunafahamiana,me nkaenda kumsikilza,cha kusikitisha mdada akanambia ana matatzo makubwa,kwanza akaanza kutoa machozi,nikadhan maybe kuna msiba,bt akanambia kuna jamaa wa hapo hapo chuon kwao kampga mimba afu mshkaji kamruka hataki hata kumuona tena,sasa dada wa watu anadai anataka kuitoa bt hana hata shilingi so eti me ndo nimsaidie pesa akaichomoe hyo mimba..kwanza nimeogopa kushirikishwa kwenye mpango ka huo as cjawah hata kufkiria kufanya hvo,nlichofanya me nimemchana live kwamba cwezi kuua,nimemwachia shiling elfu 20 za kula as alnambia kafulia mbaya.sasa wakuu,hapo ntakua nimefanya jambo la maana au nimekosea?
     
  2. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo ushampa pesa ya kutolea mimba ivyo!
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umekosea kumchana, yeye kaja kwako kakuamini afu unamchana si vema. Ulichotakiwa kukifanya kama ulivyosema huwezi kuua kweli kuua ni dhambi na kwetu sisi wakatoliki tunasema ni dhambi ya mauti ambayo tumeaminishwa kuwa haisameheki. Ulichotakiwa kukifanya ni kumshauri amwache mtoto akue na amtunze kwa ujumla ilibiidi ufanye cancelling hata kama hujasomea ila ni kumwambia maneno ya busara yatakayomfariji aondokane na dhana hiyo. Nafikiri hii ndo njia pekee ya kumshauri mtu aliyepoteza matumaini.
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Pole kwa kupata mtihani...japokuwa amekuamini kukueleza shida yake,ila wewe umetoa msimamo wako kwa kile usichopendezewa nacho. After all ni problem yake kuruka ruka bila kinga..
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nachukia watu wanaofanya hii style ya mauaji, basi tu!!! Asavali hata umenyima!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    My dear senator, dont! Dont! Dont!
    Kama ni mkatoliki kabla hujafanya chochote kapate ushauri kwa padri.

    Ni bora umemwambia ambacho nafsi yako inaamini, amini nakumbia you are very brave!

    Just salute!
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo elfu ishirini sio ya kula tena sidhani kama ana appetite.

    Btw, huo ndo utamu wa kupigwa mbichi. Analia kwa kuwa ana mimba? Watu wanalilia kupata ujauzito. Cha msingi ajiulize kama hajaukwaa. Akapime!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kibaya kama kuwa third party kwenye utoaji wa mimba
    reconsiliation ya nafsi ya mtoto aliyetolewa na wewe is complicated
    and ur consience will never let you free

    mpe ushauri wa kuzaa
    kama atafanya maamuzi mengine aku-count out
    iwe at her own risk
    ni bora kum-betray yeye kuliko kuKbetray nafsi yake
    ni mtu mzima alifanya akijua athari zake
    lazima awe responsible kwa action zake.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwani hyo elfu 20 inatosha kugharamikia hayo masuala yake?
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    anadai mzee wake akijua kuwa ana mimba,atamchnja..hayo amenambia baada ya mim kumshawish kutofanya hvo anavofkria kufanya.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    sasa wanaotoa mimba ni kina nani?
    mbona kila mtu anajifanya kupinga na kuponda??

    sipendi utoaji mimba lakini nawahashimu mno
    wanaodai 'haki ya kutoa mimba'
    angalau wao wako wazi na wanachokiamini...
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole na mitihani manake bwana weye huishi misuko suko.....
     
  13. p

    porter New Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo 20 ndo ataenda kutolea,kumchana live umefanya sawa,sasa tatizo ni kwamba umeshamsaidia kutoa mimba japo si kusudio lako.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,me nimeamua kumuonyesha msimamo wangu baada ya yeye kung'ang'ania mpango wake huo wa kuichomoa hyo mimba.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    duh!mkuu,mbona unaanza kunikosesha amani?
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi pia nilifuatwa na kuombwa kama ulvyoombwa wewe ( mimi pia sio mtunga mimba hiyo). kwavile nilikuwa na kawaida ya kumsaidia financially, basi alinieleza shida yake ya kuchoropoa. nilimwambia kuwa siwezi kushiriki hiyo dhambi, ailee tu hiyo mimba na mimi nitamsaidia kuilea mpaka ajifungue, ila kama ni kesi ya kutoa mimba basi sitaweza kutoa hata shilingi kumi, heri yako wewe umetoa 20,000 ambayo akienda kwa mwengine atampa 30,000, naskia siku izi wale madokta wanatoa hata kwa 50,000 itadepend na ukubwa wa mimba! Madaktari wengine watapenda waonje tunda kwanza halafu ndo watoe mimba. Binafsi nitamsaidia mdada vingine vyote lakini sio kwa ajili ya kutoa mimba. Huyu alinijibu atajua atakavyofanya bt lazima aitoe. Nikamwambia kila la kheri, ila siweki mkono wangu hata siku moja.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kutoa mimba wewe mwenyewe kwa maamuzi yako ni tofauti sana na kuwa third party kwenye utoaji huo
    i tell u, you wont like it
    acha akatoe yeye mwenyewe asimhusishe mtu labda huyo waliopeana naye

    Lakini, kwa nini mtu anapanda msuba anataka uote mchicha?
    Sielewi kabisa

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asikudanganye
    hakuna mzazi anaua bintiye kwa kupata ujauzito
    watasumbuana lakini wataelewana mwishowe
    starehe zake asizilipie mtotot ambaye ni defensiless

     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kosa moja kubwa sana kwani hiyo hiyo 20 ndo ataichanga changa akatoe nayo
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kamnyima wakati kamwachia 20 ambayo ndo itamaliza kila kitu
     
Loading...