Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana wa kuuza genge anahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Marcus Aurelius, Sep 28, 2012.

  1. M

    Marcus Aurelius Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wakuu,

    Tafadhali ninaomba yeyote anayemfahamu msichana aliye smart na charming kiasi, mwenye uwezo wa kuuza genge ani-PM. Hii inaweza kuwa promotion kwa huyo housegirl wa jirani yako na itampa pia nafasi ya kujifunza biashara...kwa hivo usiache kumsaidia tafadhali.

    Kituo cha kazi ni hapa Dar es Salaam na mshahara utakuwa walau 90,000 mpaka 110,000 kulingana na juhudi ya kazi na mauzo.

    Ahsanteni
    Marcus Aurelius
     
Loading...