Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana wa kufanya kazi za nyumbani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sally, Sep 28, 2011.

  1. S

    Sally Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta msichana wa kufanya kazi za nyumbani. Awe ni wa kulala huko huko kazini.Kwa anayetafuta kazi tuwasiliane kwa namba 0784 580 333
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mshahara?
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unataka kabila gani
    OTIS.
     
  4. S

    Sally Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mshahara ni mzuri.Kabila lolote.Familia ina watoto 3, wawili boarding na mmoja yuko darasa la 3
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    a) umeoa au umeolewa
    b) mna watoto wangapi?
    c) wana familia ni wangapi hapo nyumbani kwenu?
    d) Nyie kabila gani, maana makabila mengine kwa kutuma tuma wamebarikiwa.

    maelezo plse!! usije ukawa unatafuta mke kwa njia hii.
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unaishi wapi? isije kuwa mtwara
     
  7. S

    Sally Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kazi atafanyia Dar maeneo ya Boko, kabila ni lile kubwa
     
  8. A

    Asuu Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lilekubwa....?
    Una maanisha kabila lipi? Hebu fanya jitihada za kua muazi tuku kwamue.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna kabila kubwa zaidi ya Wahaya!!
     
  10. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmeo naye ni mhaya? Kwaheri
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbona anaweka cv yake na familia yake kwa mkato sana
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Naomba kazi kwanza pili ukapangiwe kituo kwa swali lako we si mfanyakazi
     
Loading...