Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana wa Kazi anatafutwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbogela, Nov 24, 2009.

  1. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Msichana wa kazi anatafutwa kwa kazi za ndani kijijini kwa mkataba wa miezi Mitatu kwanza kuanzia Dec 15 akifanya vizuri mkataba unaweza kuongezwa.
    SIFA
    Umri - wowote
    Msafi
    Elimu angalau Form IV

    Job Discription:
    Kufanya shughuri zote za ndani ikiwemo kupika, usafi wa nyumba kwa familia ndogo.
    Mshahara - Kima cha chini cha serikali
    Kwa mwenye Interrest au anajua mtu anayetaka hiyo kazi aniandikie mbogela@jamiiforums.com au Pm
    Asanten
     
  2. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbongela, nimeipenda hii. Natumaini watajitokeza umefika wakati tulifanye hili kitaalamu.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri. Ila angalizo hapo kwenye umri. Angalia usijetumbukia kwenye ajira za watoto. Pia ungetoa angalizo la kijiji chenyewe kilipo kuna vitu kama hali ya hewa au umbali aliopo mwajiriwa mtarajiwa.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mbogela mie na sifa hizo natania ..ngoja tukuchekia maenoo tunayokaa
    thanx in advance
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    houseboy vipi??
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Je atakuwa anaishi kwako au anafanya na kurudi home?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    swali muhimu na la nyongeza
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha jamani kasema hausigal
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    akikosekana pia sio mbaya!!, kazi za kike haziwezi kumshinda mwanaume!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi we mtafuta HG umeoa?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mpwa kuna zinazoshinda wanaume. Kama ile ya kufanya kazi za mama wakati mama anapokuwa kasafiri.
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    wewe call kijijini kwenu kama anaweza patikana binti wa kazi, hayo ya kuoa muachie muhucka.
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    teh teeh, huyu mtafuta hausigeli najua yuko SINGO ndio maana nimeuliza kama akikosekana hausigeli zen tuangalie otenativu, yuu noo wora i miiin?!.
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We unaliona dogo? sawa mtafutie.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mpwa bana! Ulijuaje? Avatar au? Stuka! Unaweza kuta huyu mtu ni HE anatafuta kifaranga kimtindo! Housegirl anakula mshahara kima cha chini cha mfanyakazi wa serikali na mkataba wa miezi mitatu, au hujaisoma hiyo? Na NSSF atakatiwa siyo?
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo umesusa kutoa msaada? kwani wewe yanakuhusu nini uishampatia huyo binti? hata kama akiwa mke mbeleni huoni utakuwa umefanya busara zaidi...lol
     
  17. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaka ni vizuri ukatutajia na kijiji ili tujue tunapokukabidhi msichana/mvulana tujue anaenda kuishi wapi, itatusaidia hata tunapomtafuta tunamwambia anaenda kufanya kazi wapi.
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh, ebanaeee watu wanamahesabu makali asee
    nahisi anaenda vakesheni kijijini sasa anataka mambo yetu yalee, nlishangaa kima cha chini beki tatu?, Lol.
     
  19. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Sikuwa nafahamu kuwa mtu mwenye elimu ya kiwango cha form IV anakuwa housegirl!
     
  20. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Asante kwa angalizo, lakini sidhani kama kwa mfumo wa Elimu ya Tanzania 7 + 4 atakuwa kwenye category ya watoto, maana nimesema awe Form IV kama alianza darasa la kwanza akiwa na miaka 7 kama amemaliza mwaka jana atakuwa na umri wa miaka 18 Je ni mtoto huyu?
     
Loading...