Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana wa kazi anahitajika mwanza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JATELO1, Jan 23, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wanajf;
    msichana wa kazi anahitajika na sehemu ya kazi ni mwanza mjini. Kama kuna msichana unamfahamu mwenye tabia nzuri na anahitaji kazi za ndani basi tuwasiliane kwa pm ili nimwelekeze ni sehemu gani mwanza. Mshahara ni maelewano.
    Rdi
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wadau;
    kama huyo msichana wa kazi akipatikana hasa maeneo ya kanda ya ziwa kama geita, biharamulo, mwanza, shinyanga, tabora na mara atasafirishwa mpaka mwanza kwa gharama za boss wake ili mradi awe na tabia njema. Naomba pm kwa yule atakayepatikana.
    Rdi.
     
  3. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hii biashara kwa nini isikomeshwe????vigezo vya kazi ni vipi?kama si unyanyasaji mwingine?darasa la 7?wafundishe watoto wako kufua na kupika,na kufanya usafi huku wanasoma!!vinginevyo ndo mtuletea mafisad ya baadae!!!
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ahsante kwa maoni yako. Lkn mimi ninachojua ni kwamba hii nayo ni ajira kama zilivyo ajira zingine. Sijakuelewa ni kwa kigezo gani unasema huu nao ni unyanyasaji na kuwaltea ufisadi baadaye. Sioni link kati ya unyanyasaji, ufisadi na nafasi ya msichana wa kazi. Wewe kama unaona ni vema mtu akae tu bila ya kuwa na cha kufanya, lkn mimi binafsi napenda kila mtu anawajibika ktk nafasi yake. Pia kumbuka kuwa ndiyo maana ya mgawanyo wa kazi. Wote hatuwezi kuwa maafisa tra.
     
Loading...