Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana wa kazi anahitajika haraka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sinkala, Nov 9, 2011.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nahitaji msichana wa kazi haraka. Kituo cha kazi ni Dar. Asiwe ana mtoto wala asiwe ameolewa (sina nia mbaya na hili, nina maana yangu). Atakayekuwa tayari naomba aniPM tuwasiliane zaidi.
     
  2. jepro

    jepro Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nyie sio wale mkishapata wasichana wa kazi mnawanyanyasa kama wao hawakuzaliwa kama nyie na pia mnawaona kama hawana thamani na pia hawana lolote??
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu toa ofa!! mazingira ya kazi na kazi atakazokuwa anafanya! Ikibidi utaje na hizo qualification kabisa.
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Job description, please? Baby care, taking babies to school, house care, etc.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Umefanya vizuri kuandika hapa mkuu, naamini wasichana wengi ambao wanataka kazi hizo wapo hapa JF (kwa kupitia sim na computers)... utapata tu.
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama hutaki wewe basi nyamaza, huna haja ya kuanza kuonyesha negative attitude. Wapo wanaotaka. Ubongo mwingine bana!
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kazi kubwa itakuwa ni kufanya usafi wa nyumba (sio nguo), kuandaa chakula na kushinda na mtoto. Salary sitaiweka hapa, ila ofa ni pamoja na mafunzo ya computer MS applications na kilatini hapo hapo nyumbani (kama atahitaji).
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wawili wamejitokeza ila nimeshindwa masharti yao
     
Loading...