Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana wa kazi afukuzwa kwa kutoa siri za mama mwenye nyumba yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by qeentar, Jun 22, 2011.

  1. qeentar

    qeentar Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msichana anayefanya kazi za ndani jana alifukuzwa na bosi wake baada ya kutoa siri za mke wa mtu,chanzo cha mkasa huo umesababishwa na mama mwenye nyumba ambaye anatabia ya kumdharau dada wa kazi.

    baada ya kuona visa haviishi baina yake na mama mwenye nyumba ndipo alipoamua kumwambia baba ya kwamba kila akisafiri mke wake huwa halali ndani na hurudi alfajiri akiwa amelewa, majirani pia wanamjua kwa tabia yake hiyo

    mama huyo alipopewa taarifa alikuja juu na kudai kuwa msichana wa kazi hana haki ya kuongea na mume wake,na ndipo yeye na mashoga zake waliapoamua kumsafirisha huyo dada ili arudi kijijini
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mme nae ni ***** tu kwanini hakufanya mtego amnase? au ndo amelisha ka siku saba!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,426
    Trophy Points: 280
    Mimume ***** inajua nini zaidi ya kuteswa?
     
  4. qeentar

    qeentar Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    love is blind,i think mume wake anampenda sana
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mume ***** huyo!
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hamna cha kupenda wala nini naye huwa anasafiri visafari vya uongo tu huyo. familia ya kuchakachuana hiyo!
     
  7. kalipeters

    kalipeters Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mme hafai kabisa lakini as above love is blind
     
  8. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mapenzi penzi tenzi halina ramani wala formula
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kutoa Siri za Boss Wake ??, What did she expect Salary Increase....,
    Ya Ngoswe.., Mwachie Ngoswe..., Hili liwe funzo dada alipewa kazi ya kufanya kazi za ndani na sio kuwa mpelelezi
     
  10. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mibaba mingine hovyo tu usijekuta anavyosafiri anakuwa na vimada wake na akirudi anamuona mkewe kama nyanya mbichi vile,na mkewa ni binadamu jamani na yeye anahitaji sasa huyo msichana alitegemea mama wa watu atumie magunzi au!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Timua huyo mama au jamaa kalishwa limbwata?
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmh sasa huyo mama migongano na hgirl ilikua juu ya nini?
     
  13. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu a anaiba machungwa ya ndugu b.
    Sasa wewe ndugu c uliyemwona ndugu a akiiba machungwa ya ndugu b
    unaamua kufanya haya yafuatayo..

    1-----unaenda kwa ndugu b na kumwambia kuwa machungwa yako yameibiwa na ndugu a,
    japo ni kweli aliyeiba ni ndugu a lakin kwa vile hajakutuma ukamwambie ndugu b,
    basi wewe ndugu c utakuwa unasema uongo, kwa sababu utakuwa unasema jambo,
    ambalo haujatumwa wala haujaombwa useme.

    2-------haujamwona ndugu a akiiba machungwa ila kwa hisia zako tu(hata kama hisia zako ni ukweli),
    unaenda kumwambia ndugu b kuwa mwizi wa machungwa yako ni ndugu a.

    Hao wote hapo juu ni waongo, na wamepungukiwa na utu,busara na hekima,
    mtu aliye na busara hawezi kusema au kumwambia mwibiwaji taarifa hizo,
    bali anapaswa aende kwa mwibaji na kumwambia kuwa vitendo vya wizi anavyofanya,
    siyo vizuri. Amshauri mwibaji aende akamwombe msahama anayemwibia ili
    aweze kusamehewa kwa vitendo au kitendo cha wizi wake.

    Siyo jambo jema sana kuwasemea wenzetu makosa yao, tuwaache wenyewe,
    wajisemee, na kama tunapenda kuwasemea basi tuwashauri watupe ruhusa,
    ya kuwasemea wao.

    Huyo house girl hakupaswa kumwambia mume wa boss wake,
    matendo mabaya ya mke mwenye nyumba kwani sicho kilichompeleka,
    pale, yeye afanye majukumu yake yalimweka pale tu.na kama alikuwa ana
    nia nzuri na mke wa mwenye nyumba basi angejaribu kumwambia,
    huyo mama kuwa vitendo anavyonfaya siyo vizuri (kama kweli alikuwa
    na nia njema ya kumsaidia huyo boss wake mwanamke)

    uongo umemponza ,kazi kakosa, na hata kama alitegemea,
    kuongezewa mshahara kwa kusema huo uongo basi hata huo mshahara,
    pia amekosa. Ya wanandoa waachiwe wenyewe yamalize, labda kama,
    watakuomba uwape ushauri katika matatizo yao ndipo uyachangie,
    lakin wasipokuomba usiyaingilie hata siku moja, jifanye, kipofu na kiziwi
    katika kila jambo ulionalo katika ndoa yao. Na huenda kila walifanyalo kati yao,
    lina chanzo na sababu zake ambazo zinajulikana kwao wanandoa.

    Huyo h/g ni mchonganishi hatua ya kumfukuza ni hatua sahihi kabisa.
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mama mlevi, mashoga walevi.
    Then wanagawa ndoa zao kwa walevi wenzao
    Mume na BWEG.E PLUS PLUS
     
  15. qeentar

    qeentar Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mume hasikii,ana sikio la kufa
     
  16. qeentar

    qeentar Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so ni vizuri kufuata ya kwako
     
  17. qeentar

    qeentar Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    therefore huyu mdada alikosea,i think u are right,afuate ya kwake
     
  18. qeentar

    qeentar Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikio la kufa haliskii dawa,jamaa kapenda
     
  19. qeentar

    qeentar Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks,but thats the world of luv
     
  20. qeentar

    qeentar Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si unajua tena,ukweli unauma
     
Loading...