Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana mzuri anahitajika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by king11, Jun 9, 2010.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mvulana mwenye malengo mazuri na ninamafanikio nahitaji msichana mwenye malengo ya maisha ya baadae

    1. aweke cv yake
    2.aeleze ni kitu gani ambacho yeye ni bora kuzidi wasichana wenzake
    3.picha kadri awezavyo
    mawasiliano yanaweza kufanyika kwa private sms humu jf
    4. nitayemchagua nitamjulisha kupitia private sms
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bwa ha ha..yaani wewe kuingia kwene nyumba ya JF post yako ya kwanza mojakwa moja imechoma kwene chumba cha baba na mama..lol

    K'ribu na goodluck with ur pursuit..
     
  3. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kila la heri...teh teh!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280

    Kila la heri....najua hapa kuna wanawake lakini sina uhakika kama kuna wasichana
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    weka kwanza cv yako.....
     
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    I dought kama utafutaji huu wa msichana utakuwa na tija kwa wahusika(walengwa).... Kama msichana anatafutwa kwa njia hii, ndoa zisingekuwa na matatizo hata kidogo katika ulimwengu huu.....

    NAKUTAKIA KILA LA HERI MWANAWANI......
     
  7. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mvulana anasaka msichana! Wawekee mahitaji yako wajijue kabisa kama wanameet mahitaji au la b4 kukutumia hizo cv zao. Kila la kheri
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    king11


    Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join Date Mon Jun 2010
    Posts 1
    Thanks : 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power0
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    umesema una mafanikio je unaweza kufafanua hapo maana hata mwenye pikipiki ana mafanikia kuliko mwenye baiskeli na mwenye Bajaj ana mafanikia kuliko mwenye pikipiki na mwenye gari ana mafanikio kuliko mwenye Bajaj sasa wewe una mafanikio kwa kigezo kipi?
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la heri... ILA_________________!
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mmh kaka mbona umetanguliza una mafanikio ..........???????
    do u thnk ol woman can b attractive to u cz umefanikiwa??????????
    thats line shows how much ur selfish .......kisaikolojia zaid apo.then it shows haujiamin ndo mana umetanguliza MATERIALS ACHVMENT zako......



    ushauri;:embarrassed1:
    -wewe ndo wakutoa cv yako
    -ungesema labda u mcha mungu ......mwslamu au mkristu
    -unapenda aweje...na siyo kutuma cv as if unataka kumwajiri ...so ikiwa utamchagua na akakuboa siku moja uko maishani utamwambia wewe naona cv yako ulidanganya......
    -wewe ndo ungetoa sifa zako ukoje kimwonekano na unataka nin kutoka kwa mtarajiwa akiwa na sifa zipi......
    nwasilisha babuweeeeeeeeeee............byeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!
    -lakini apo pakutanguliza una nini kaka una feli.cz si kila mwanamke yupo aftya achvment.....mwngne anataka plane sht ili muanze wote....usingetoa hii senensi ya unanini ningekuchek bt kwa ili..mhh mhh naogopa cz ni dalili mbaya km ukiwa baba unaweza kuwa selfish....bt ata ivo wanaopenda ready made watakuja cz wao ni afta ana nini,.........kwan we kabila gan???



    :lying:
     
  12. Zneba

    Zneba Senior Member

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora umeliona hilo preta
     
  13. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #13
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmH! hapo ninashaka kama utapata mtu ajiseme ubora wake kama hajui yako
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :nono::nono::nono::A S 101::A S 101::A S 101:
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    uzuri ni relative term; mzuri wangu siyo mzuri wako! nawaunga mkono wanouihitaji CV yako na haiba yako kwanza!
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Since when CV has become an issue in starting love relationships?? What happened to the real feelings that two people of opposite sex share?
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    it does not apply in this case; as he stated the criteria he wishes his lover to possess..ni kama tayari alikuwa anahitaji mtu mwenye cv hiyo!
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hii ni dizaini mpya ya kutafuta wapenzi au wachumba??

    Nafikiri kama ww ni mvulana na unahitaji msichana then nenda sekondari skuli utawapata...

    Dah... Nakuweka kwenye maombi upate msichana mwenye CV unayoitaka na aliye kuolifai...:amen:
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Woga mtupu!!!
     
  20. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh...kuna kitu nilitaka kukuuliza mtoa mada lakini busara za kawaida zimefanya nijizuie. Kila la kheri.



    Annina
     
Loading...