Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana kumjali mpenzi wake ni hongo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jun 17, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasina wengi wanaona kitendo cha kumjali au kumsaidia mpz wake ni kumuonga,mfano umetoka na mpz wako then ww msichana ukatoa uduma ya kila k2 kama chakula,vinywaji,even chumba then baada ya apo ukampa kdogo mpz wako fedha za kutumia, kwa msichana ni ongo akifanya mvulana si ongo kwann?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umeniongelea yaliyo moyoni mwangu kabisa. Mie huwa nashangaa sana wanaume sijui mkoje/wakoje ukimfanyia hivyo taabu mtindo mmoja na atakutangaza vibaya yule mwanamke anahonga sana huwa najiuliza sipati majibu.

    Sometimes unamuonea huruma hana kitu unamsaidia lakini atasema ha ha ha anahonga sana huyo mwanamke ngoja nimpigie atakuja anunue chakula vinwaji nk nachukia sana hii tabia kwa baadhi ya wanaume
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ngoja nipite tu! Hapa sitii neno
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukilipa bili 'Umemwonga'
    Akilipa bili 'umemchuna'
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Anahonga au anaonga? lol napita tu....
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Samahani nimeshindwa kuvumilia hivi shule uliyosoma kulikuwa kunafundishwa kiswahili? nina maana hasa kwenye sarufi na kuandika insha. Ulipata kuulizwa swali halafu ukaambiwa utumie vitabu kama vya ngoswe na hiba ya wivu? kama jibu ndio mwalimu wako namwonea huruma sana alikuwa ana shughuli kubwa sana kwenye ku mark!

    Anyway kwa msichana ni ongo ila kwa mvulana mara nyingi inakuwa kweli...........
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    njoo nikuhonge huku!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kama mmeshibana,hakuna shida yeyote kati yenu kuclear bills.Si issue ya nani afanye hivyo.
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mie nataka unionge kwa kunihonga umeshanihonga sana...........
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe unaonaje???
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    DA wajilila mhinza! nene nilibaha nhusaka mbuguma..............:caked:
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Agwe muwaha anye nilibahana mswanu. Ukutya ule gwesi.........................Ukudya chi mwanakwetu.......................
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuonga kazi ndo maana nahonga
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Basi kama unanibania hutaki kunionga nakumwaga namfata twenty2
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nhulya ugali na lilende nhusaka mcheklu nhali natolaa...
     
  16. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume wa ivyo ni washamba kama msemo au wimbo wa jide bint machozi wanaume kama mabinti,kwasababu kusaidiana katika mapenzi ni kawaida na ata wasichana wengine uwa wanajshu2kia sana kufanya ivyo na wanaogopa coz anaweza akatangazwa vbaya au kadhalilika.kwaiyo wanaume muache tabia iyo na kwa mabiti usione aibu kumsaidia mpz wako kwanza inakupa heshima na kujiamini,wanawake tunaweza bwana.
     
  17. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ongea lugha inayoeleweka kama una sera jikatae.
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Samahani tunaweza kuwa marafiki?
     
  19. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    binadamu wote ni sawa!
    kama mnapendana vilivyo na mnania moja ya kuishi pamoja sioni kama kuna tatizo la binti ku-expense account yake.
    kwa binti anayejali hata kukupa hela ya matumizi siyo mbaya kabisa kwani kila mtu anakipato tofauti.
    mfano:
    mimi napokea 1,357,000/= (ila changu halisi hakifiki hata laki tano)
    na demu wangu anapokea 3,743,000/=
    automatically binti atakuwa anaingia garama zaidi kwenye matumizi yetu pia na kinyume chake ni applicable.
     
  20. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm uwa siongi napenda kusaidiana,usimuache bwana kuwa mkweli kwa mpz wako kama una kitu mwambie usiogope na usipende kuongwa na sio kuongwa ni kusaidiana kama uwa unasema mpz wako anakuonga sio vzr.
     
Loading...