Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana kafunguka nifanyeje.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bandabichi, Jun 30, 2012.

  1. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu ndani ya jamvi.
    Nimekutanae mara ya kwanza ktk inteview moja mjini DSM, Tukabadilishana namba za simu kwa lengo tupeane updates kuhusu hiyo interview. Ni miezi kama mitatu hivi imepita. Mawasiliano hayakuwa kivile ila wiki hili amekuja juu sana kimawasiliano. Anasema ameshawahi kutendwa na Ex wake na pia keshaoa.

    Amekaa miaka kaa mitatu hivi bila kuwa na mahusiano yoyote na mtu.
    Ananambia eti anoana kuwa naweza kuwa mme wake kama nipo tayari.

    Swali kwa miezi mitatu kweli inatosha kwake au ni mapema kwake kufunguka. Je inakuwaje nisipomkubali, Mi sijaoa mabinti wapo ila niponipo kwanza USHAURI WAKUU>
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ata nashidwa nikushaurije subiri waliobobea kwenye hii fani.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmh, utoto ni mapito tu.

    Hapa ni mtihani wa maarifa, au lugha au hisabati???
     
  4. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Haitoshi kwa mtazamo wangu muda mfupi sana
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ushasema bado upoupo kwanza....ushauriwe nini na maamuzi unayo mzeiya
     
  6. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    muulize anataka ndoa au kuchachuana kuondoa hungry! kama ndoa it need more time to recognize mapungufu yake na yako (yenu) na strength zenu pia....sasa mkuu m2 mlikutana kwenye bench then mkaendelea kupigiana cm just for 3 months, jipen ample time, usiwage na papara kiviile.
     
  7. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    pole sana duh! Kuwa na maamuzi ulikuwa huna mpango baada ya yeye kukwambia hivyo imekuchanganya inaonye jinsi usivyo na msimamo! Haya nahao wasichana wengine utawapeleka wapi? Acha uzinzi si sifa njema. "AZINIYE NA MWANAMKE HANA AKILI KABISA AFANYA JAMBO LA KUIANGAMIZA NAFSI YAKE" Maana yake kila anayezini ni mpumbavu!!
     
  8. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    japo neno moja tu
     
  9. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sijakusoma mkuu.
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    changamkia, kama ana -meet your "required qualifications"/criteria
     
  11. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niponipo sawa na sikatai. Ila si kawaida katika jamii yetu msichana kufunguka. Na toka siku hiyo hatujaonana ila ni simu tu. Ne yy yupo DSM na mimi nipo mkoani.

    Kumbuka ndipo ninkoelekea na kanishtua ni mapema mno kufunguka kwake
     
  12. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anataka ndoa kionagozi wangu.
     
  13. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    aaaah wapi! kwa mbali naona kama jamaa hamfeel sema basi tu bado ana kiwewe cha kuambiwa i loved u... wa aina hii akisha mchungulia tu huyo dada maungoni kwishney...dnt hurt her
     
  14. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa nifanyeje nimwambieje mtoto wa kike? Unajua si masihala na si rahisi kwa msichana kufunguka kwa mwanaume na sio mtoto yuko kwenye umri wa kuolewa ameua chuo miaka mitatu imepita na pia anpiga masters
     
  15. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zari ra mentari
     
  16. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mwambie: "Nashukuru sana kwa pendekezo lako, lakini suala la ndoa ni zito, linahitaji tufahamiane zaidi muda wa kutosha kabla ya kujitwika wajibu huo mzito"
     
  17. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    kwanza siamini kwamba eti kuna kipindi cha kumfahamu utakaefunga nae ndoa coz hata kama anatabia za ajabu anaweza kuzificha akishapata akitakacho zinaanza kujitokeza.

    Jambo la msingi ni jee, ulipanga kufunga ndoa ktk kipindi unachokifikiria? Umempenda? Umeridhika anakupenda?
     
  18. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Wanawake ni said ya uwajuavyo [


    =Bandabichi;4150621]Habari wakuu ndani ya jamvi.
    Nimekutanae mara ya kwanza ktk inteview moja mjini DSM, Tukabadilishana namba za simu kwa lengo tupeane updates kuhusu hiyo interview. Ni miezi kama mitatu hivi imepita. Mawasiliano hayakuwa kivile ila wiki hili amekuja juu sana kimawasiliano. Anasema ameshawahi kutendwa na Ex wake na pia keshaoa.

    Amekaa miaka kaa mitatu hivi bila kuwa na mahusiano yoyote na mtu.
    Ananambia eti anoana kuwa naweza kuwa mme wake kama nipo tayari.

    Swali kwa miezi mitatu kweli inatosha kwake au ni mapema kwake kufunguka. Je inakuwaje nisipomkubali, Mi sijaoa mabinti wapo ila niponipo kwanza USHAURI WAKUU>[/QUOTE]
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwenye color,,,,,it seems unam'beza,,,stop
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    limetokea wakat sina KAZI,,,,NIKAPENDWA NA DEM MMOJA,,,TULOKUTANA INTAVYUU,,,,,ETI AMETENDWA
     
Loading...