Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana hakuamini alichokiona ndan ya gari:yani kama movie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Doyi, Dec 31, 2011.

  1. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ni ucku mtulivu nimekaa kitandan mie na jamaa yangu fulan tunapga stori huku mimi nasubiri muda wa kitu cha sa 4 flan ili nijimwage na mambo yetu ya kuzungumza at cheap rate kwa tgo.

    Namwambia mshkaj kuwa nawait muda nizungumze na mpenz wangu ninaempenda na kumuamini sana.Jamaa akanichekii kisha akasema "ni vyema ukamuamini mpenz wako ila syo kwa % zote." nlipomuuliza kwa nin? Akanipa mkasa uliomtokea yeye mwenyewe yapata miez mi3 ilopta. Nanukuu

    "nina mpenz wangu nimekuwa nae kwenye uhusiano kwa miaka 7 na mpaka home kwe2 anajulikana kwa mama na ndugu zangu wa karibu. Tatzo ni kuwa amekuwa akinicheat kwa miaka mi3 bila mimi kujua,muda ulipozd kwenda nkaanza kuambiwa na watu kuwa mpenz wangu ananisalit.

    Nlipomuuliza dem wangu akaruka futi 100 kuwa hafany ujinga huo.Nkakaa kimya kwa kuwa ckuwa na ushahd ila moyon nkajisemea "utanasa tu mtegoni".Nkaomba dua zangu fulan flan ucku na visimamo ili kumuomba Mungu anionyeshe ukweli.Aisee Mungu si kitwana kondo, jk au jairo.

    Ukweli nkaja kuupata.Tukaendelea na uhusiano simu kwa sana na kungonoana kama kawa.Cku 1 akaniambia kuwa atamletea zawad mama mkwe(mama yangu mzazi) nyumban kwetu.

    Ilipofka hyo cku kwel akaja amepakzwa kwnye gar aina ya NADIA.Mbele yeye na jamaa flan ambaye nilisoma nae primary na huwa tunawasiliana kupitia BBM na Facebuk.Siti ya nyuma kakaa dem flan ambaye simjui hapo nkahs jambo.... dem wangu akashuka garin wale alokuja nao hawakushuka.Nkataka kumpa hug akakataa kwa kisingizio kuwa ni mbele za watu.Akaenda kumpa mamayangu zile zawad alizomwahdi.Nkamuuliza kiutani "umepakizwa mbele!?Ndo jamaa anayeniibia vyangu au?"

    noo beb huyu ni jiran yangu tu amenipa lift na yule aliekaa nyuma ndo demu wa jamaa" .Kengele ikagonga tena kichwan kuwa inawezekana vp jamaa amweke mpenz wake nyuma af we mwomba lift uwekwe mbele?

    Nkaendelea kuhoj "kwa hyo yule demu garini ndo anaitwa P?(jina la mpenz wa jamaa mwenye gar na alintajia ktk mawasilano yetu kupitia fb).Demu wangu hakujibu kitu.Ila akaondoka na uso wa huzun.Nkashangaa ila nkapotezea.

    akaingia kwny gar akasepa.Hee kumbe kweli mchz mwenye gari ndo ananilia vyangu na demu wangu kumbe kawivu kalimshka kuskia jina la P.akaenda kumhoj jamaa kuhusu huyo P.

    Ucku jamaa akaanza kunirushia lawama kuwa kwa nin nampeperusha ndege wake?nkamuuliza jamaa kwan huyo dem ni nan yake na alimwambia anapeleka zile zawad wap?"yule ni mpenz wangu kwa miaka mi3 na alisema anakuja kumpa zawad ANTI yake"jamaa akanijbu.

    Dah m2 mzima nkatetemeka kwa hasira na nkamweleza jamaa kuwa bas yule ni mpenz wangu na tuna miaka 7 ya uhusiano"jamaa hakuamin ila akaniomba tukutane kesho yake ili kuoneshana ushahdi wa mesej kwenye sim zetu.

    Tulipokutana na baada ya kuoneshana ushahd tukapanga mi niingie kwny gari yake nizime simu yangu kisha nkakae sehem ya nyuma ya gar nipaache wazi pale kweny sit ya kati.nkafanya hvo kisha tukasogeza gar mpk nje ya nyumba anapoish "mpenz wetu".Jamaa kampigia cmu demu akaja garin kwa mabusu meengi.

    Jamaa akaanza kuondoa gar huku alimuhoji "beb hv zile zawad ulimpelekea nan yako na yule jamaa aliyetaka kukuhag ni nan yako?".Aliyetaka kunihug ni mtoto wa anti yangu ambaye zawad nlipeleka kwa mama yake.Na cjaonana na nae kwa miaka miwili,sasa nafkir kutaka kunikumbatia ni furaha ya kuniona plz beb wangu usnifkrie vby"kumbuka mie npo nyuma naskia yote na demu hakuweza kuniona bcoz ilikuwa ucku na taa za ndan ya gar 2lizma.

    Bas 2kaendelea kufka mbele jamaa akastop gar alaf akam2ma vocha "demu we2".

    Demu alivotoka jamaa akaniambia nitoke nilipokuwa nije kulala siti ya kati.Demu akarud garin na ile vocha 2kaendelea kuzunguka na gar.Jamaa akamwambi demu"beb naomba urudie yote ulosema huku jamaa nyuma yetu akiskia" demu kugeuka akanikuta namtaza.

    Alipga yowe kalii akijua 2nataka kumdhuru.Alidata akaruka nje ya gar akaumia uso...2kamfata na kumrudisha kwao...Unataka kujua kilichotokea?Kamodem kangu kameishiwa ela.

    HAPPY NEW YEAR WANAJAMVI.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ilitakiwa wamle tiGo tu akome kuchanganya watu
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ungebadilisha jina la topic ingefaa zaidi.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wakapime ukimwi yawezekana hawako wa2 wako dozen
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ndo maanake atakuwa alikuwa anawapanga sana huyo ni changu wa kutupwa
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,485
    Trophy Points: 280
    Mmmmh vioja haviishi JF
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shigongo story
     
  8. H

    HByabatto jr Senior Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni malaya hafai hata kwa kulumangia
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa kama hadisii vile za uwongo.

    Mana kupenda miaka saba si mchezo.

    Watu siku hizi kujua demu wake in out ni week moja au mbili itakuwa maximum, wewe umechukua miaka saba!!!!!
     
  10. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ha ha ha ha you made my day for sure.JF never boring
     
  11. mcShayo

    mcShayo Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahah, pole....mi ningemtia bisu la kalio aisee!!...7years af unacheat?!!!
     
  12. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu una moyo?
     
  13. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Movi Kali , nasubiri kipande ingine
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Charger ya kobe.
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kamuuzie Kanumba atengeneze movie labda utapata cha juu.....kama kweli au urongo usiache ipite hivi hivi...fanza utengeze picha
     
  16. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Miaka saba? Just demu? Hongera sana, wewe mwanamme mzuri sana km ni kweli
     
  17. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ivi kwa nini kusiwe na jukwaa la riwaya?
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    damn.....hapo lazima uishiwe nguvu..mi ndo maana napenda konyagi kuliko demu haijawahi nisaliti
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wanasema, kizuri kula na nduguyo
     
  20. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    All stories comes from the minds of people. Deeds comes from the minds also. The mind itself is what a person is capable of doing provided there is a reason and capability of doing it. Usishangae you could be related to some one with evil mind on you,ila basi anakosa nafasi na pengine huyo anaogopa jicho la tatu kutekeleza. So my dear learn from the stories of others and stop ignoring, it might help you one day!
     
Loading...