Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana auwawa kikatili na mumewe Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Nov 16, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    November 16, 2009

    MSICHANA Khadija Daudi (22), mkazi wa Mbagala Charambe aliuawa kikatili na mumewe kwa kuchomwa na kisu mgongoni kwa kile kilichodaiwa kuwa ni baada ya kukataa kuamka usiku kwenda kuokota embe.

    Tukio hilo la kusikitisha lilitoka mwishoni mwa wiki huko Mbagala jijini Dar es Salaam.

    Ilidaiwa kuwa chanzo cha kifo hicho ni mume wa msichana huyo aliyetambulika kwa jina la Shariff Kondo alimuamsha marehemu kumtaka aende nje ya nyumba yao majira ya saa kumi kasoro usiku, aende akaokote embe lakini marehemu aligoma na kudai kwa kuwa ni usiku asingeweza kwenda nje kufanya kazi hiyo.

    Inadaiwa kuwa kutokana na majibu hayo mumewe alikasirika na ndipo alipochukua kisu na kumchoma nacho mgongoni.

    Baada ya kuchomwa kisu hicho alipiga kelele na majirani walijitokeza kumpa msaada wa kumkimbiza Hospitali ya Temeke huku akiwaambia kilichomtokea kwa mumewe huyo.

    Kwa bahati mbaya msichana huyo alipoteza fahamu na kufariki mara baada ya kufikishwa hospitalini hapo.

    Wakithibitisha tukio hilo baadhi ya majirani wa marehemu huyo, wamedai kuwa walisikia kelele za kuomba msaada katika chumba cha mpangaji mwenzao na mara baada ya kuingia ndani kwake kujua kilichotokea ndipo walipokuta kitanda chake kimelowa damu na huku akiugulia maumivu.

    Majirani hao wamesema kutokana na hali hiyo walikwenda kutoa taarifa kituo cha polisi na baadhi yao walijaribu kumtafuta mumewe lakini hakupatikana ndipo walipokwenda kumwamsha baba mzazi wa msichana huyo anayeishi Charambe na kumuelezea yaliyompata binti yake.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Temeke, Liberatus Sabasi, amesema kuwa, tayari mtuhumiwa aliyehusika na tukio hilo tayari ameshakamatwa yuko katika kituo cha polisi cha ChanÂ’gombe na anatarajiwa kufikishwa mahakamani leo.

     
  2. Jerome

    Jerome Senior Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! haya maisha jamani!? yaani mtu anayaweka rehani kwa ajili ya embe dodo tu,hii ni kali au kuna sababu nyingine? Unayelala naye kitanda kimoja unamchoma kisu kisa embe? Mungu amlaze pema peponi
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kikwete alisema "Maisha bora kwa kila Mtanzania", ndiyo haya?
     
  4. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu
    Hivi ni embe embe au embe jingine?
     
  5. b

    bnhai JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,682
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Amefanya nini Kikwete hapo? Lawama nyingine hazina msingi? Vituko vya mauaji havitokei wapi katia sayari hii? Hebu tusiwe people with character X.
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh, inasikitisha sana, ni embe za kAWAIDA au marehemu aliamua kustiri ukweli? kwani ni msimu wa embe huko chalambe?....
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    My God huu ni unyama wa ajabu jamni kaondoa uhai wa mtu kisa embe nadhani thamani yake haizidi sh 500!!!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Maria hujambo? sijasikia sauti yako muda mrefu!
     
  9. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu bila kujali kama ni embe kweli au la hakuwana na sababu ya kumchoma kisu na kuondoa uhai wa mwenzake.He soon gonna be behind the bars unnecessarly!
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Uzembe wa individuals hatuwezi kumbebesha rais......mbona kwa Obama watu wanaua mabinti na kuhifadhi maiti vyumbani mwao na hamsemi?? au kwa kuwa mnaogopa kufukuzwa huko???
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani hii ni hatari,katika hali ya kawaida haielezekei,utamuuaje mkeo unayeishi nae ,tena inaonyesha ndoa ni changa kabisa.Huyu lazima atakuwa na mapepo ya uuaji au kadanganywa na waganga kuua mkewe ili apate mali ,sababu haiwezekani uue mtu kwa embe.
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    we banaa wee!!! na wewe acha kupoteza muda wako, utaumia kichwa bureee!!! kuna wengine hawajisikii raha bila kumlaumu Kikwete!!! Si ajabu ukasikia mtu anamlaumu Kikwete kwavile anakula kwa kijiko!!! na wengine ilimradi waandik, hata kama cha kuandika hawana wataandika tu!!! open up ur eyes bro!
     
  13. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    That is more of 'Moral decay' in our society rather than JK's 'maisha bora kwa kila mtanzania'
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mungu aiweke roho ya marehemu pema peponi
    sina lingine la kuongeza
     
  15. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Nikiona ume-post tu lazima niangalie!!! ajabu nikifungua page, naacha kusoma ulicho-post na kuishia kuangalia macho yako!!! nimesikia ni wewe mwenyewe huyo, na wala sio photo ya mwenzako!!! lol
     
Loading...