Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msichana anaweza kujifunza kupenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lerionka, Jun 21, 2012.

  1. l

    lerionka Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am a new here in jf. nambeni msaada wenu nimeingia kwenye relationship na mtu naedhani ananipenda but moyo wangu hauoneshi kumkubali najitahidi niwe nae karibu labda nitamuaccept lakini sioni dalili but napenda nimuaccept na nimkubali awe mume wangu lakini hata kumbusu kawaida naona shida, watu wanasema msichana anaweza akajifunza kupenda, je nikiendelea kuwa nae karibu nitampenda siku maana naogopa kuolewa nae bcoz nadhani kunasiku nitaboreka nae kama sijamuaccept. naombeni ushauri wenu.
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni nani kakuambia atakuoa? Bado hata hujampenda umeshafikiria kuolewa naye? Subiri kwanza umpende. Hayo mambo yakuolewa weka kando. UTALIZWA!!!!!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    bora umwambie....
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    khaaaa......
    Tutawezaje kuujibia moyo wako?

    Wewe unadhani unaweza kujifunza kupenda?
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    are still waiting for miracles?? lol!
     
  6. B

    Be happy Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Listen 2ur heart, dnt rush into marriage my dear, u'l regrate
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hau ol a yu nao?
    Be careful na jamii forums, nakupa angalizo tu.
     
  8. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa ilikuwaje ukaingia kwenye relationship na mtu ambaye hayuko moyoni mwako tangu mwanzo? au ulikuwa umetoka kwenye mahusiano mengine ambayo yalivunjika ukiwa unayahitaji na sasa ukamtumia kaka wa watu ili umsahau uliyekuwa naye, kabla hujafika mbali muache kaka wa watu aendelee na maisha yake mana yawezekana yeye amekupenda kweli, baadae atakuja kuumia sana and its not fair
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    usifanye mambo ya kujaribu kwenye rship..kama unaona hata a simpo 'smoochie' kwenye shavu lake ni tabu then sijui wat else r u expectin..utamuumiza kaka wa watu especially kama yupo serious..
     
  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Shida inayokusumbua ni kuolewa,please dnt rush into this,inaonekana dhairi hujampenda so tuliza moyo wako look critically,
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Bishanga naona msuto umekukomesha duh! mbona wa mtisha? ukiumwa na nyoka unyasi ukitikisika lazima ushtuke.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    hakunaga kujifunza kupenda..ni uongo tuu...
    kwa nini ujilazimishe??...piga chini jilengeshe kwa unayempenda..japo unaweza na weye usipendwe pia...ila ukikosa NI-PM mi huwa napendaga kila mtu
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ww, unamkubalije mtu ilhali ndani ya moyo wako hayupo hata kidogo, binti, kama huhamasiki hata akikukiss kwa shavu my dear, endelea kuisubiri miujiza, ulichotakiwa kufanya kuanzia mwanzo kwanza ni kumweleza huyo bwana kuwa huna feelings nae au ungemwambia akupe muda ambao ww ungeendelea kujipima kama uko tayar kuwa nae or not, inaonekana kama uliumizwa ukaamua kumalizia machungu kwa jamaa, angalia my dear, ndoa si mchezo, kuishi na mtu usiyempenda ni bonge la mtihan, mwish, fuata moyo wako
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi huwa nadhani Upendo hutokea mwanzoni. Yaani pale ubapotongozwa Upendo nao hudevelop, nje ya hapo, sijui... Watu huwa wanasema utajifunza kupenda, but sifikirii hivyo. Kama hujampenda chapalapa.
     
  15. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu kama kujifunza kupenda.Love is naturally from within not from without!
     
  16. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kiingereza dhaifu Bishanga!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    What do u want? Kuolewa?
    1- Waweza penda asiyekupenda!
    2- Waweza pendwa na usiyempenda!
    3- Na waweza penda anayekupenda!

    1 na 2 ndio malalamiko mengi humu ndani, 3, ni chache waweza bahatika lkn.

    Kujibu swali lako, waweza jifunza kumpenda mtu, lkn kama anakudisgust (nafikiri huyo ndicho unachofeel), ni ngumu. Lkn kama unamuona kawaida, waweza jifunza kumpenda.
     
  18. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    can i please be honest with you??????????ucjidanganye hakunaga mapenzi ya hivyo drop out tafuta umpendaye kwa moyo wako usije ukajuta baadaye......u got that @ LERIONKA???????
     
  19. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kumbe kuna wakati busara unaipa nafasi.
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naona uelekeo wako upo kwenye ndoa, na unchokifanya ni kuulazimisha moyo wako umpende huyo anayekupenda, zoezi ambalo umelitolea maelezo kuwa limekuwa gumu. Kumbuka kuwa kwenye ndoa watu hawaendi kufanya majaribio, kuolewa na mtu usiyempenda baadaye huleta cheating na mwishowe mfarakano, ugomvi, kusalitia, kupigana na hata kuuana baada ya kufumaniana. Usiyafanye maisha yako ya ndoa yaje kuwa mabaya badala ya kuwa mazuri yenye amani na furaha.

    Nakushauri kama moyo wako umeshindwa kabisa kumpenda, ni bora utafute mwingine mapema. Usijiingize kwenye matatizo yasiyo ya lazima au yanayoepukika.

    Pole lakini! :hug:
     
Loading...