Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msichana anatafuta kazi za nyumbani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miss msemakweli, Sep 22, 2011.

  1. miss msemakweli

    miss msemakweli Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada jamani kuna msicha ana umri wa miaka 25. elimu darasa la saba. anatafuta kazi za nyumbani (housegirl) . ila isiwe kazi ya kulala kwa mwajiri ni yakwenda asubuhi na kurudi jioni. kuanzia j3 hadi j. mosi. mshahara kuanzia sh 80,000 maelewano yapo. atakayekuwa anamuhitaji awasiliane na mimi kwa no 0787559619
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi nahitaji msichana wa kazi lakini huyo wa part time, hapana.
    Alafu J2 awe off kama anafanya kazi Serikalini!
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nae ana mume ati anataka wk end akajirushe na mshua
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    miss msemakweli,angalia usije ukawa unafanya ile biashara haramu ya binadamu. muambie adai laki,siku hizi wa kuondoka ndo rates zao. kila la kheri.
     
  5. miss msemakweli

    miss msemakweli Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sifanyi biashara yoyote.just namsaidia huyu dada kwani anashida hiyo. pia awe anapewa nauli sh 600 kila siku. sio kama anamume ni uamuzi wake na kutokana na umri wake si vyema afanye kazi na kulala kwa mwajili yeye ndio mtazamo wake. j2 anaenda kanisani. ameokoka, so anahitaji muda wa kumwabudu Mungu wake.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    kama kuna issue ya nauli pembeni then 80,000 ni sawa. japo kuna watu hawajali kuishi na maid mtu mzima, na j2 kupata off ya kwenda kanisani na kuonana na mshkaji wake pia ni halali yake. atapata kazi,mungu atamsaidia. hongera kwa kujaribu kumsaidia.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yuko mkoa gan mkuu.?
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie ninahitaji ila anatakiwa kufanya kazi siku zote 7.
    Na atakaa kwangu.
    Mie bachelor.
    OTIS.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    unataka uka mdushelelee nini..
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napenda kukaa na mpendwa mwenzangu.
    Tutakesha tukifanya maombi.
    OTIS.
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hii yangu amekosa
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Soma Wage Order and Regulations GN 172 ya 2007 (au Labour Institution Act, Cap 300 ya 2010) utaona kiwango cha mshahara wa Housegirl achana na ubabaishaji wa elfu 80 na Laki 1 kwa mwezi. Labda kama kuna utani ndani yake.
     
Loading...