Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana anatafuta kazi za ndani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Angel Msoffe, Nov 3, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ana umri wa miaka 24,ni mzaliwa wa mtwarakwa sasa yk MOSHI MJINI, ni mchapakazi mzuri.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mawasiliano yake.
     
  3. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    da we m2 nimekuchoka na wew unatafuta house girl?
     
  4. joskill

    joskill Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa tutampataje bila contacts hauko serious wewe aaargh!!!
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    labda kuna mtu anamhitaji,so senator ni middlemen,mpatie tu mawasiliano yake!
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bandika picha yake
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    me c nlikua namkumbusha 2 mkuu.
     
  8. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka picha.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    picha ya nini wakuu, kwani mnataka kumshindanisha na mashindano ya umiss? we amua kama unahitaji au lah
     
  10. G

    Grey87 Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M nlikua nashida naye cna ungewka contact zke,kapicha alyopga cku za karbun,na chet cha kuzaliwa coz cunajua maduu weng wanachit miaka?ili nithaminishe,bt kaz kashapata mpaka hapo
     
  11. Madiba

    Madiba JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Weka namba yake ya simu
     
  12. M

    Marandura Senior Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moshi sehemu gani?
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mi nko arusha,nataka housegirl ila tatizo nyumba yangu inanitosha mi na mamaa tu,je atakuwa tayari kulala sebureni?kama ataweza basi tuma namba kwa pm,kila kitu atapata kama mwanafamilia. pia sio mpaka awe uyo,ata wa arusha wanaweza kupm tusaidiane maisha,sisi sote ni ndugu!
     
  14. s

    salago Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka contact zako kazi umepata dada
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mi namhitaji ila nyumba 2po vijana wakiume watano hatujaoa ila 2taishi nae kama kaka na dada so ni PM tufanye makubaliano
     
  16. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HGs wa iringa balaa, Usiku wanatoweka vyumban! Jaman nowdays hawa watu wameingilia na shetwan. Nimekata tamaa nao!. Glory be to God watoto wangu wazima.
     
Loading...