Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana anapoingia officini kwako na kuanza kusema......................

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 22, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Mwalimu wa kiume katika shule fulani,Mtoto wa kike kaja ofisini na kunisihi...:Sir Sorry me ni binadamu,,,,nakupenda mwalimu,....Naomba nikimaliza unioe,....::nikamjibu soma usiwaze hayo.....Akaja akanambia kama hunisikilizi nakunywa sumu....:nfj
     
  2. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na wewe ungemwambia kuwa kama ataendelea kukulazimisha, utakunywa sumu..........!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Napenda nimpe jibu ambalo sitamwathiri kisaikolojia
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mpe big mission kama kigezo, akishindwa na asikusumbue.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Aibu sana, mwalimu mzima unashindwa na mtoto????
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wewe mwambie afanye vizuri katika masomo yake ili muweze kupata urahisi wa maisha mtakapooana. Mwambie Division I ni mhimu, hupendi vilaza wanaofeli hovyo, kuwa makini asije kukusakizia umfundishe tuition kwako. Lol!
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mpige dudu... Joking..
    Ina maana nyie waalimi hamfundishwi jinsi ya kuongea na wanafunzi ambao wapo kwenye foolish age?
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Unataka tukufundishe namna ya kumjibu mwanafunzi wako.......halafu bado unajiita mwalimu..???
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aisee kipindi cha ukuaji kina shida.
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    just like that? we si ulimtega, yeye kategua sasa! kung'uta hiyo kitu, chapa sana tuu....!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nawe unajiita mwalimu?
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Wewe mwalimu gani wewe? Hukujifunza saikolojia za watoto kuanzia tumboni hadi teens? Mpaka na watu wazima? Nakuambia ningejua jina lako na shule yako ningekupeleka Wizara ya Elimu wakufute kazi!!! Unakuja kuuliza hapa swali kama hili? Rudi shule upya ukasome saikolojia.
     
  13. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Angalia asiwe ametumwa, yawezekana una historia mbaya labda wanataka wakunase.
     
  14. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  15. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huo unaweza kuwa mtego ndugu yangu,chunga sana,wanafunzi ni sumu mkuu!
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Walimu wa voda fasta hawa. Hivi kweli Mwalimu uliyefundishwa ukafundishika unaweza kuja hapa kutuuliza swali kuhusiana na hili. Labda utuambie na wewe unavutiwa na huyo binti, kwa hiyo unataka tukuambie go ahead.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ungeangua kilio na kumuambia utamsemelezea kwa mwalimu mkuu, manake ana mpango usipate walau diploma ila ukaishie jela bila dhamana wala parole.
     
  18. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Mwalimu na saikolojia ninaA,Marangu teachers2008.Nimetumia science methods ila naomba philosophy yenu zaidi mana najua mna majibu zaidi kuliko vitu nlivyosoma
     
  19. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha duh Ricardo you make my day uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  20. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Na nimeileta hapa mjue wanafunzi wetu walivyo na ujue mwanao yukoje..Je akienda kumwambia shalobalo atamwacha.Malezi ni yetu wote...Ndo mana nawashirikisha wenzangu
     
Loading...