Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana anahitajika kufanya secretarial duties

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tikotiko, Jul 16, 2010.

  1. tikotiko

    tikotiko Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Nahitaji MSICHANA mwenye uzoefu wa kazi za SECRETARIAL SERVICES.



    Ofisi yetu ipo maeneo ya Mnazi Mmmoja, around CLOCK TOWER, Dar es Salaam itakuwa inajihusisha na kazi zifuatazo:-
    1. All type of Secretarial Services (Typing, Phone & Fax Communication Services)
    2. Photocopying, Printing works & Scanning
    3. Internet Services (future plans...to start in abaout a month)
    4. Selling of Airtime (re-charge vouchers...Zain, tIGO, Vodacom, Zantel etc
    5. Selling soft drinks & all other stationary supplies
    6. CD Burning & Recording
    Ofisi itakuwa na watendaji wawili, KIJANA wa kushughulikia masuala ya Internet na Printing works (large printing) and CD burning & recording tayari amepatikana.

    Kwa yeyote anayemfahamu mtu, au BINTI mwenye uzoefu wa kazi hii ani-PM au anitumie email kwa kutumia address (email hii hapa chini)

    slukanga71@gmail.com

    ASANTENI
     
  2. W

    Wakukaja New Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa salamu kwako, naomba nikujulishe kuwa, nina wasichana wawili ambao wanatofauti katika uzoefu,
     
  3. tikotiko

    tikotiko Member

    #3
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAKUKAJA nakushukuru! Nitumie details kwa email niliyoweka hapo, nifanye mawasiliano moja kwa moja. Maybe I'll pick one of them tukielewana.

    Asante sana
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafasi ya house girl huhitaji?
     
  5. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    LUTALA hujasoma post ya jamaa? Anataka Secretary...siyo msichana wa ndani
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ndugu Umeshapata msichana au bado nikuletee muumini wangu mmoja?
     
  7. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama hujapata bado hebu cheki na huyu mwenye namba hii 0714-019938 mtaongea
     
  8. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mnaanika namba za mabinti hapa si ungem-pm!
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pengine alikuwa anatarajia kuitangaza siku chache zijazo


     
Loading...