Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana akutwa amekufa Ana Inn Guest iliyopo Temeke na kunyofolewa sehemu ya siri....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzee wa njaa, May 27, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuko hilo limetokea huko nchini Tanzania katika Wilaya ya Temeke jijini Dar es Salaam. Msichana aliingia na jamaa jana usiku kwenye nyumba hiyo ya wageni kwa nia ya kuchukua chumba na kulala.

    Baada ya kufika asubuhi mida ya saa 5 mhudumu wa Guest alipotaka kuingia kwenye chumba walicholala watu hao kwa nia ya kufanya usafi alikutana na tukio hilo la kusikitisha.

    Kwani alikuta maiti ya mdada huyo ikiwa imelala huku ikitokwa na damu nyingi sehemu za siri hali iliyofanya apige kelele kuomba msaada kutoka kwa watu wa karibu na guest hiyo. Polisi walipofika na kuchunguza wakakuta kiungo muhimu kwenye uke wa mdada huyo kimekatwa na jamaa kaondoka nacho ( Ni Kisi....) Bracket neno kali naogopa kupewa Ban.

    Yasemekana huyo mdada ni mfanyakazi wa Ubungo Bus Terminal. Inasikitisha sana.

    Source: Rafiki yangu anayeishi maeneo ya Temeke Jijini Dar ndiye aliyenipa taarifa.

    Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
     
  2. n

    ngaranumbe Senior Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni unyama mkubwa na tusiuunge mkono, naona ni kutafuta pesa za kishirikina tu.
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa hapo kwenye mabano umesema (ni kisi...)
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sasa bongo kumearibika mpaka sehemu nyeti za binadamu zinatumika kwenye mambo ya kishirikina hii ni kuonyesha jinsi gani dunia imefika mwisho.
     
  5. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Freemason
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    maji moto alituambia Temeke kuna chuo kiku cha wachawi!
     
  7. S

    Shansila Senior Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Too hash.....
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,899
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Tupeni jina la marehemu kama yawezekana, ili tumtambue
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unajua hawa wadada bana sijui wana nini ..kesto lite hizo 4 tu unatepeta
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wadada tuache kudandia wanaume tusiowajua.
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Wakome wao siwanafanya biashara ya kuuza uchi??
    Jamaa kanunua moja kwa moja kaamua kuondoka nao.
     
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha kweli...
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu kuna unyama mwingine huwa mnauunga mkono?? just being curious with reference to you post
     
  14. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,608
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mkuu umesema 'huko TANZANIA' sijakupata..
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes. Au hujanielewa?
     
Loading...