Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana akivaa hivi unamchukuliaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Apr 19, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,376
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    UNAVAA JEANS NA KITOP KIFUPI UKIKAAA MAMBO YOTE HANUUU..


    UTAM DEFINE VIPI?
    UTAMCHUKULIAJE??????
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sexy :rolleyez::rolleyez:
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    That's plain 'ol nasty. That string is going through the crack...now picture she just took the number two and she didn't wipe herself real well....that means there'll be shit crumbs on the part where the string is in the crack. Extremely nasty.
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Matangazo ya biashara, si lazima ununue bidhaa, ukinunua huwezi kulaumu matangazo.
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,376
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhh.
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kizazi cha zinaa!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    No comment
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Accept???

    Hiyo ni "promotion" au "invitation to treat". Yaweza kuwa ni tangazo kwa ajili ya hilo vazi lenye umbo la herufi "V" huko ndani. Hakuna zaidi
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijaipenda hata kidogo Ngoshwe ndo maana nimekosa cha kuandika .
    hayo ni matangazo ya biashara ..kwani unavaa hivyo ili iweje????
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Laana.
    Kichefu chefu!!
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vijana wanaita Kata "K"..., kumbe ukichungulia huko ndani mh..unaweza kujuta kujuta...lol!..

    I wish Mungu angekuwa nacharaza viboko papo hapo wale ambao wanawakwaza wengine kwa kujifanya wamevaa kumbe wanaigiza tu kwa maonyesho ya vivazi...

    Nakumbuka zile enzi za Mwalimu wakati Simba wa Vita (R.I.P) amekamata "UPINDA", ilikuwa ni kanuni ya jumla kuvaa "maksi" kwa kina mama na ukikutwa umepiga mambo ya kukwaza unakura bakora za "mgambo" mpaka ukavae uzuri. Lakini sasa wanatutungia sheria kali za kuzuia ubakaji pasipo kuweka mazingira ya kuzuia vishawishi kama hivi..tufuwile Mnyambara...

    vinginevyo tungerudia maisha yetu yaleee ya "wahazabe" au "Wa Amazonia" kuwe uchi kabisa manake ukiwa bichi hata ukiona "bikini" inakatiza mbele yako huna msisimko kwa sie "marijali" kuliko ukiona "half necked" kama haya ya mabinti zetu wa .com.
     
  13. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    shit,crumbs or whatever,nothing is wrong here,its just a matter of moving with the times.We men should be gratefull for getting at least an eyefull at gods gift to humankind
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Not wifey material.
    Hit and run, as fast as u can. No looking back
    .
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Labda awe chumbani kwake vinginevyo kakosea kuvaa,ndivyo ninavyomchukulia.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nyani ngabu .....nasty ni hiyo kuwa hajajisafisha uzuri na hiyo nguo ya ndani ikapita? nguo za ndani za aina hizo zote ni nasty ? au kuvaa nguo za ndani zozote zikaonekana ni nasty?

    Upande wangu kivazi hicho sioni kaa ni nasty, inaweza kuwa si comfortable kwa kuvaa hasa na denim na safari ndefu na hasa kukiwa na joto ( yaweza sababisha michubuko), but sioni u nasty wake kama mtu anataka kukivaa lets say nyumbani kwake ambapo atakuwa amekaa kitako muda mrefu na full kiyoyozi :D

    back to the mada, nikiona msichana kavaa hivyo nafikiri

    1: maskini anapuuza maandiko ya mungu
    2: utoto unamhangaisha akikuwa ataacha
    3: maybe yupo anamtega mtu
     
  17. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inategemea yupo mazingira gani, kwa mfano ukienda night clubs wanavaa vibaya kuliko hata hiyo mnayoona na huko wanakubalika. Ila katika mazingira ya kawaida ya mtaani ni aibu
     
  18. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    those are white chicks.. I guess its very normal for them to dress up like that... actually u have seen nothing...sI dont think wasichana waki TZ wanavaa hivyo (I'm just assuming since I am not living in TZ)
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Man uko nje eeh! Basi TZ madem wanavaa hivyo well hata wake zetu! Siye wengine tunapenda tu hayo maonyesho! Asa ufanyaje nahuko kwenye public transport ndo balaa! Siku ikipita hujaona unamshukuru mungu!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    baelezeee mpwa!! Tz is not in its own world that huu upepo haujapuliza pande hizi??

    kuvaa sioni tatizo ila kuiacha nje hivo ndo kunanipa utata.

    unamuonesha nani na kwa makusudi gani hasa? kwani hujisikii kuwa umekaa uchi? kijibaridi hakipiti kwenye uwazi hta ukashtuka?

    huko nu kutojithamini au kutojua thamani ya mwili wako kama mwanamke!!!

    mwanamke mwenye kujiheshima daima atajisetiri maungo yake (ila sikuhizi naona hkuna maungo ya siri, yote public tu)
     
Loading...