Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana ajirusha kutoka ghorofani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 31, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MWANAMKE anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka kati ya 25 na 30 amekufa baada ya kupasuka kichwa ikidaiwa kuwa huenda kifo chake kimetokana na kurushwa au kujirusha kutoka ghorofa ya kwanza ya jengo la Benjamin Mkapa lililopo mtaa wa Azikiwe Dar es Salaam.

    Kwa mujibu wa taarifa zilizotolewa na baadhi ya wafanyakazi wa jengo hilo waliozungumza na HABARILEO ambao hata hivyo hawakupenda kutaja majina yao na kazi zao, tukio hilo lilitokea jana saa tisa alfajiri.

    Walidai kuwa mwanamke huyo kabla ya kifo hicho alionekana akiwa na rafiki yake wa kiume wakinywa pombe katika baa ya Savannah, ghorofa ya tatu ya jengo hilo na kisha rafiki yake huyo aliondoka bila kulipa bili za vinywaji walivyokunywa, huku akimwacha mahali hapo.

    Waliendelea kusimulia kuwa baada ya rafiki kuondoka bila kulipa, mwanamke huyo aliondoka pia huku akionekana kumfuatilia na baada ya muda baadhi ya watu waligundua maiti nje sakafuni akitokwa damu nyingi.

    “Hatujui kama alijirusha mwenyewe au alirushwa kutoka juu, kwa sababu hakuna aliyeshuhudia tukio hilo, pia tunashindwa kukupa taarifa ipasavyo kwa kuwa sisi si wazungumzaji wa suala hilo,” waliongeza mashuhuda hao.

    Akithibitisha tukio hilo jana, Mkuu wa Upelelezi wa Polisi Mkoa wa Ilala, Duwan Dila, alisema Polisi ilifika na kuuchukua mwili huo mapema alfajiri kwa ajili ya uchunguzi na taarifa zaidi za kifo chake zitatolewa baada ya uchunguzi.

    “Tumewasiliana na uongozi wa jengo hilo ili watupe picha za tukio hilo walizozipata kutoka kamera zao za ndani ya jengo hilo ili tujue undani wa kifo chake, kwa sasa mwili umehifadhiwa katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili,” aliongeza Dila.

    Hata hivyo uchunguzi zaidi ulibaini kuwa baada ya mwili huo kupekuliwa, ulikutwa na kondomu mbili ambazo hazijatumika, sigara tatu aina ya Marlboro na mswaki na dawa ya meno.

    Jengo la Mkapa Towers liko mkabala na ofisi za Posta Mpya na ndilo linaloonekana kuwa refu kuliko majengo mengine ya Dar es Salaam likiwa na zaidi ya ghorofa 20 na awali lilijulikana
    kama Mafuta House.

    Ndani ya jengo hilo pamoja na kuwa na ofisi za Shirika la Taifa la Hifadhi za Jamii (NSSF) pia ndimo ilimo hoteli mashuhuri ya City Paradise inayomiliki mgahawa huo ambao wawili hao walikuwa wakistarehe usiku wa jana.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sna aisee pumzika kwa amani dada wa watu, sheria ichukue mkondo wake jamni
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani japo kifo chako kimeacha maswali mengi kwetu tuliobaki.
    Kama Vile zile Condomu zilikuwa zako kwaajili ya kujikinga?
    Mswaki ulikuwa ni wanini wakati huo?
    Je ulijitupa mwenyewe au ulitupwa?
    Ulitupwa na nani? na kwasababu gani?
    Je aliyekuwa akinywa na wewe na kuacha kulipa bili ni nani yako?

    Pumzika kwa Amani haya maswali ni yetu sisi na wewe Unayako pia ya kujibu huko .
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    RIP! Ameshindwa kuvumilia...maskini siku mbili tu angeuona mwaka mpya!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    alijua mwaka mpya kwake utaendela kuwa kwenye kalenda tu bali yeye ataendelea kutembea na kondomu+mswaki+ dawa. Nadhani huyu jamaa aliyekuwa naye alimkwepulia ka akiba kake akayoyoma..........
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    fundisho kwa wengi!
    RIP
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Zipuwawa

    Huyu dada hakutaka shida ya kutafuta duka la kununa mswaki au dawa asubuhi, Mara nyingi hulala pale usingizi unakomkuta, RIP sister
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Uchunguzi yakinifu ufanyike ili kujua chanzo cha ajari hiyo!!
     
  9. B

    Biro JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Sitaki kumhukumu ila machangu wengi wanatembea na boot hajui atakayekutana naye anayo au la, na pia anatembea na mswaki kwa vile hajui kutakucha akiwa wapi, ila nayo ni style ya maisha.
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Savannah Lounge haimilikiwi tena na Paradise Hotel... Ipo chini ya mmiliki mpya...
     
Loading...