Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msibani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dream, Jan 20, 2011.

  1. dream

    dream New Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchaga kafiwa na mtoto wake alie zaa na Mwanamke wa kichina,ikabidi wasafirishe toka china hadi kwao moshi..Msiba kufika nyumbani mama mkwe akaanza kulia huku akiongea mimi nilijua tu..maana bidhaa za kichina hazikai muda mrefu..watu wote wakaagua kicheko badala ya kilio
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii nilishawahi kuiona ikiwa edited via SMS.
     
Loading...