Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msibani: ujumbe huu ulitolewa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lastname, Apr 10, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vijana mjihadhari pombe mtumie kwa kiasi mtapata matatizo kama ya mwenzenu Kanumba. Au mmebaki na utanzania kwamba mkimpenda mtu basi anakuwa ni msafi kwa kila kitu especially akishakuwa amekufa. Najua watu wengi wana story nyingi za Lulu ule ulikuwa ugomvi wa ndani ebo, muwasihi wasanii na watu wengine kilevi kikizidi sio kizuri.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Uliudhuria?
     
  3. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndo maana nauliza sikuwepo, maana tatizo la msingi huwa linaachwa.
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,520
    Likes Received: 1,752
    Trophy Points: 280
    Sijui............... Ila ninachojuwa kinachouwa si pombe pekee..... Wengine mpo bize kutokunywa pombe lakini hamtumii kondomu
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kanumba itabidi amshawishi sana Mungu vinginevyo MUNGU ATAMUWEKA MAHALA ANAPOSTAHILI
     
  6. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hilo nalo neno kwa wasiokunywa, lakini hata sisi tunywao kipimo kisizidi mpaka ukashindwa kujijua unaitwa nani
     
  7. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lakini God akiona nyomi iliyomzika anaweza akamuweka pazuri, la sivyo nyomi yote haitamuelewa Mungu kwa maamuzi atakayochukua.
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Msiba ushaisha, mada za marehemu haziishi? Wabongo bana..
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na hao wasiokunywa pombe ni washerati kuliko wanaokunywa.
     
  10. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    mtu akifa kwa uimwi umeshasikia wakiongelea kuwa wengine mujihadhari msiwe kama marehemu? mbona mlipuko tu weye kuanzisha thread hii sioni umuhimu wa maneno yako.

    marehemu kasukumwa kafa kwa kujigonga, unataka nini tena maana hata asie jue pombe anakufa kihivi.
     
  11. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Una uhakika kasukumwa? Mimi nina uhakika na nilichosema chupa za whisky alizokuwa anakunywa
     
  12. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na wewe utazikiwa bar au? Mana unaanza kuingilia kwenye maamuzi ya Mungu na kuwapangia wenzio wapi wawekwe, si ustaarabu hata kidogo ni mtu mwenye roho mbaya kama sura yako ndio anayeweza kuwaza uwazavyo.
     
  13. S

    Smarty JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    pombe ni mama wa maasi.. Tuache pombe jamani sio oxygen ile..
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapa zinaa ndiyo iliyo sababisha kifo.Full stop.
     
  15. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...tired of the late's story
     
  16. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ....dat the reallity!!!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    laiti kama binadamu angepewa walau robo dakika ya kuhukumu, sijui ingekuwaje.........
     
  18. inols

    inols JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    God's judgement is just and righteous, and is not moved by circumstances but how you lived your life when you had a chance. So my dear make use of your religious books (Bible).
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Usihukumu, labda kabla roho haijaacha mwili alitubu. Kuna mijitu ina ngex acha kabisa!
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    swts like this thru nokia tochire!
     
Loading...