Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

*** Msibani kwa XYZ ***

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba_Enock, Jun 6, 2012.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Siku za hivi karibuni nimekuwa nikiona vibao vinavyoelekeza wapi palipo na msiba...
    Msiba unatokea sehemu fulani na waliofiwa wanachukua jitihada za kuweka "vibao vya matangazo" vinavyoelekeza ni wapi ulipo msiba...

    "MSIBANI KWA XYZ.."

    Hivi kama hujawahi kufika kwangu nikiwa hai kwanini ufike nyumbani kwangu nikiwa chumba cha kuhifadhia maiti?

    Labda ni matokeo ya maendeleo... Labda ni maendeleo yenyewe...
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Watu wengi huficha wakaako mpaka kifo kikiwaumbua. Dereva wa ofisini kwetu alifiwa na mke na tulipofika home kwake wote tulishikwa na butwaa....hekalu kaka!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu...
    Na binadamu kwa hila ndo maana wengi huficha wanapoishi kuepuka maneno maneno na fitina
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi, wote wanaokuja msibani unadhani wana mahusiano na wewe?

    Hivi unadhani kinachotupeleka msibani ni marehemu tu?

    Wakati mwingine tunakuja kuwasapoti waliobaki ambao tuko karibu nao.

    Mfano, mfanyakazi mwenzangu kafiwa baba, najua anapoishi mfanyakazi huyo ila sijui anapoishi baba yake.
    Kwa hiyo nisiende kumsapoti mfanyakazi mwenzangu sababu sijui anapoishi baba yake?

    Think Baba Enock Think.

    Hata marehemu anaweza kuwa kahamia makao mapya tofauti na nilikokujua.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kongosho umesema vema sana...anaweza kuwa ni muumini mwenzio ambaye hamjawahi kuwa karibu
    Mfanya kazi mwenzio ambae hakuwa karibu na wewe imagine ofisi iwe na wafanyakazi more than 200 si rahisi kujua kila mmoja anakaa wapi..NK NK lakini tukio la msiba na harusi huwa wanakuja unaowafahamu na usiowafahamu pia
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    @ Kongosho

    Hawa unaokwenda kuwapa sapoti hawawezi kukuelekeza wapi msiba ulipo? I think I'm missing something somewhere...!
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Kuna wengine wenye roho ya korosho ukiwaonyesha kwko na kibarua huna
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hoja nzuri na ina mashiko; lakini si wote wanakuja kwenye msiba kwa mapenzi au ukaribu waliokuwa nao kwa marehemu. Wengi wanakuja kwa ukaribu walionao na wafiwa yaani ndugu na jamaa za marehemu.
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo mabango ya matangazo ya nini? Unakwenda msibani kwa mfanyakazi mwenzio ambaye kwa vyovyote vile anafahamiana na mfanyakazi mwingine na mwingine... The bottom line ni lazima kutakuwa na mfanyakazi anayefahamu nyumbani kwa huyo aliyefikwa na mauti au aliyepotelewa na ndugu...
     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sioni kama mabango yakufahamisha watu wapi msiba ulipo ni tatizo,inawapa watu wepesi wakufika baada ya kusimama wakauliza nakupoteza time...
     
  11. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine siyo vyema kuanzisha thread ambazo hazina mashiko! kuna shida gani kuweka kibao kama kuna watu hawajawahi fika mahali msiba ulipo? huyo mwingine anayepajua kama hujaongozana naye kwasababu kila mmoja ana gari lake na mmeenda msibani katika muda tofauti huoni kama hivyo vibao vinarahisisha mtu kufika ku-compliment maelezo ya direction aliyopewa mwanzo? aaaaah bwana nahisi una tatizo wewe!!
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Kiutamaduni nadhani hii itakuwepo kwa makabila mengi Tanzania na Afrika, mtu anapofariki ndugu na jamaa wengine hujumuika si tu kumlilia yule aliyefariki bali pia huwalilia jamaa wengine waliofariki kabla na kutangulia mbele za haki. Huu ni utamaduni ambao umekuwepo vizazi hata vizazi na ndio kinachoendelea kwa kiasi kidogo hata sasa. Kwa mlioishi vijijini mtakubaliana nami si haba kule kukuta watu wakiomboleza kwa staili kama, "eeeh oooh XXX kamsalimie fulani, mwambie nasi tutakuja".
    Vingine Kongosho kavielezea kwa mapana.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hapana baba, mie namlilia babangu, nahangaika na logistics na kuhakikisha mambo yanaenda sawa, unaweza kupiga simu yangu ikawa busy wakati wote ama isipokelewe. Kama kuna vibao inasaidia, saa zingine tunapigiana wa ofcn kuelekezana kwao king' ni wapi.

    Ila nadhani utaratibu wa kichaga ndo mzuri. Msiba ukitokea kikao kinafanyika Mwika bar, maiti inaagiwa lugalo! Nyumbani kwa marehemu, kama hekalu ama kibanda cha miti haihuuu.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unawaelekeza kwa ramani ya wapi?

    Masaki karibu na Sea Cliff? Tandale kwa Tumbo? Kimara bonyokwa? Madale? au Malamba mawili?

     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Baba Enock na wewe Bwana lol
    Kama kila mtu anayetaka kuja kwako anapiga simu kuelekezwa hii ni kazi sasa.
    Ndio maana watu wamegundua njia mbadala na rahisi
    Msiba ukiisha wanaondoa mabango
    Na si lazima watu wote mwende kwa muda mmoja kila mmoja anaenda kwa wakati wake katika eneo la tukio
    Mie binafsi sioni tatizo..
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    inategemea na ukubwa wa ofisi kwa mtu mmoja awapeleke....
    Na uswahilini kwetu kulivyokaa, hakuna mipango mji unadhani bila vibao watu watafika? Ni muhimu kuelekeza direction, misiba ina mambo mengi hata kumpata mhusika nayo huwa isshu
     
  17. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kwa sisi wengineee tunasemaa msiba sio harusi hauna kadi...sikujui hunijuii ila nikiona msibaa naambatana na wafiwaaa.kislamu tunasema ni twawabu kumzika binadamu mwezako.
     
Loading...