Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Eeka Mangi, May 29, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wapendwa wana JF nawatangazia msiba wa mdogo wangu aishie Dar. Alivamiwa na majambazi jana usiku mida ya saa 3 hivi. Walimpiga risasi sita na kufariki papo hapo. Mipango ya mazishi ni pale 92 hotel shekilango jioni hii. Mimi kwa sasa nipo njiani kurudi Moshi kushiriki pamoja na familia. Nitawapa taarifa zaidi pindi nitakapopata habari zaidi
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    rip.......

    pole na msiba
     
  3. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana Mkuu. Mungu awatie nguvu
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    May 29, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    pole sana
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    mkuu pola sana
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu wewe na familia,ndugu na jamaa zako kwa msiba huu mzito na wakinyama.


    hawa majambazi huwa wana nishangaza sana,shida yao ni mali kwanini wanachukua maisha ya mtu pia? ni unyama wa hali ya juu.


    Mungu amlaze marehemu mahali pema peponi.
     
  7. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu!
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pole sana, Ujambazi umekuwa tatizo kubwa sana hapa kwetu
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole sana, tuko pamoja katika kipindi hichi kigumu cha majonzi.
     
  10. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole sana
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Poleni sana,mungu awape nguvu
     
  12. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole!
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mkuu wewe na familia yenu yote kwa kumpoteza TUMAINI la maisha yenu. Tunawaombea faraja ya Mungu ipitayo hekima zote katika wakati huu mgumu wa maombolezo
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    May 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Pola sana kwa msiba huu, Mungu aipe faraja familia yote wakati huu wamaombolezo na huzuni na aiweke roho ya marehemu pema peponi. Amina.
     
  15. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mangi
    Mwemyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu! Ni lile tukio la Kimara Temboni nini? Nasikia kuna watu wawili wameuawa kwa risasi maeneo hayo mida kama hiyo Ijumaa.
     
  17. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana Eeka kwa msiba huu mzito. Mungu akupeni nguvu ya kustahimili katika kipindi hiki kigumu cha majonzi. May his soul rest in Eternal Peace. Amen.
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kila nafsi hai itaonja mauti, Mungu ailaze mahala pema peponi roho ya marehemu,
    haiye sana mangyi
     
  19. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Poleni sana familia nzima na marafiki.
     
  20. k

    kaiya Member

    #20
    May 29, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa kwa msiba mzito.
     
Loading...