Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jul 14, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa chini ya Jua misiba iko aina nyingi.
    Mf. Kufa, kuunguliwa nyumba, mafuriko, ukamenjaa n.k

    Msiba niliyokutana nao leo ni pale nilipofika kwenye mji mmoja (nyumba) na kukuta :-
    > Binti mjamzito.
    > Mama yake binti mjamzimto.
    > Bibi (Nyanya)
    yake binti nae
    mjamzimto.
    Bibi mimba !
    Mama mimba !
    Mjukuu mimba !
    Huu si ni Msiba ?
    Bibi RIP!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    hawajatulia wote hao.
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Chukulia hivi:
    Bibi
    alipata ujauzito mara ya kwanza akiwa na umri wa miaka 16,
    Mama wa binti,
    akapata ujauzito akiwa na umri kama wa Mama yake (bibi), miaka 16,
    Mjukuu
    akipata ujauzito kama umri wa mama na bibi yake, miaka 16.
    Basi Bibi atakuwa na umri kati ya miaka 48 na 50 alipochukua ujauzito mwengine, hapo sioni msiba bali furaha kwa sababu bibi bado anayaweza.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kumbe kwenu kupata mimba msiba, makubwa mwenzangu.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna workmate wangu alipata mjukuu akiwa 34, sasa imagine huyo mjukuu naye azae akiwa 16?
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Mammamia!
    Hata hivyo ngumu kumeza!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Walau huyo afadhali ! Fikiria huyu anae'coinceve akiwa na about 48!
    Bado ana usongo na dushe! Aaagh!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Yaani kama wewe tunafanya kazi pamoja, I will kill u with my bare hands! Ni madame justice? Manake ukimuita bibi anakuwa mkaliii!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Mammamia!
    Hata hivyo ngumu kumeza!
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    una akili sana wewe,ulipotelea wapi @sobhuza?
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    acha kusingia watu,huyo bibi ni wewe mwenyewe na mwanao kazaa na @figganiga
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli wewe unajaji jaji sana kila kitu unamalizia kiulahisi tu eti msiba wakati wanafurahia kuongeza duniani idadi ya watu...:coffee:
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mbona unaua bendi mkuu, hiyo ID ina kesi, sasa unavyonilink nayo unaharibu, ni kama mtu akuambie una uhusiano wa karibu na ACP Ms*ng*!
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kweli msiba. Sipati picha wakijifungua, sijui watajihudumiaje?
     
  15. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    itabidi aanze kujifungua mama ili bibi amkande, then anafatia bibi ili mama amkande mana hao wana uzoefu, wa mwisho awe binti ili ahudumiwe na wote,
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Daaa.....hii imekaa vibaya, mama kumkanda bibi? Hii si mila yetu kabisa.
     
  17. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayo sasa Mabig!!
     
  18. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio itabidi iwe hivyo, kuliko mtoto kumkanda bibi na mama, ingawa bibi mwanae ni huyo mama, ila ashakuwa m2 mzima so inakuwa poa 2
     
  19. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wenzenu kwetu jambo kama hlo ni sherehe coz tunaongeza familia kumbe nyi ni msiba!!
     
  20. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhusika mkuu isije kua mlinzi tu au mchunga mifugo
     
Loading...