Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Somoche, Jun 20, 2012.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Mara bwana Bartholomeo Machage Amefiwa na dada yake aliyekua amelazwa Kwenye Hospitali ya Aghakhan....msiba uko Mwananyamala na mwili utasafirishwa kwenda Tarime kwa mazishi siku ya ijumaa...bwana ameto na ametwaa jina lake lihimidiwe sana...
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Duh!rip!ila isingekuwa huku kwa wakubwa.
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa Chadema mkoa wa Mara bwana Machage Bartholomeo Machage amefiwa na dada yake Anna Machage leo katika hospitali ya Aghakhan,Msiba uko Mwnanyamala na taratibu za kusafairisha mwili kwenda Tarime zinafanyika...bwana ameetoa na ametwaa jina lake lihimidiwe..
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Pole nyingi kwa familia hii. Mungu wa Mbinguni awafute machozi na awafariji kwa jinsi ya kimungu.
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    R.i.p dada wa mwenzetu
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    poleni wafiwa.
     
  7. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kila mwanafamilia wa mwanachadema ana nafasi kwa Mungu tuwaombee hawa wenzetu migamba sisi tayari Mungu kashatuangalia
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa.
    (Mods: Hii haipaswi kuwa kwenye hili jukwaa)
     
  9. k

    kirikuu1 Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mungu Mwenyezi ampumzishe pema peponi na awafariji wafiwa wote
     
Loading...