Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mamndenyi, Jan 7, 2012.

  1. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Wana jamii wote heshima mbele. mchungaji osca wa kkkt usharika wa mbezi luisi amefiwa na baba yake mzazi huko morogoro. alikuwa ametokea tanga kumzika dada yake aliefariki wiki hii. tuungane na huyu mtumishi wa bwana ktk kipindi hiki kigumu.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    RIP babake mchungaji.

    Pole kwa wafiwa wote.
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Polen wafiwa,
    Mungu ampumzishe kwa aman mzee etu kwa aman
    Amen.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Asante mwaya sl
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Rest In Peace,Baba!
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,723
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    Tumwombee ili akaingie kwenye njia iliyokuwa nyembamba lakini iliyo na uzima milele

    Apumzike salama.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Asante mwaya cantalisia.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Asante kwa wana jamii wote hapa nangojea taarifa ya safari ili na mimi nikalie na wanaolia.
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    rip .!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    RIP baba wa mchungaji.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Asante kwa wote.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    KWANINI HII IMEWEKWA CHIT-CHAT?..Ni michapo hii?...my gooosh!

    Naamini huyu marehemu alipata kusikia au kusoma kitu kinachohusiana na Jamiiforums, na kwa maana hiyo ni mtu wetu sana!

    Naamini pia kuwa Mungu amemwandalia makao yaliyo bora, na atampumzisha na taabu za dunia hii chungu!
    RIP.
     
  13. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu amrehemu baba...Mimi na usharika wangu tunatoa pole nyingi kwake?? znz
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Mia
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Asanteni kwa niaba yao.
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa.
    tupo pamoja katika kipindi hiki cha msiba.
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    mkuu umeuliza swali au au ndo swagga zako? coz huwa naonaga kila mwisho wa sentensi unaweka alama ya kuuliza. Mia
     
  18. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    M/Mungu amlaze mahala anapostahili.
     
Loading...