Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba: WoS afiwa na babake

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BAK, Feb 9, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,693
    Trophy Points: 280
    Waungwana,

    Nachukua nafasi hii kuwataarifu msiba mkubwa uliomfika mwenzetu, Woman of substance, wa kufiwa na Baba yake mpendwa. Mwenyezi Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN na pia awape nguvu, subira na faraja wafiwa katika kipindi hiki kigumu kwao. Pole sana kwa msiba mkubwa WOS.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    WOS,

    Pole kwa hayo yaliyo kukuta, mungu akujalie nguvu na faraja wakati huu mgumu kwako na familia yanu kwa kumpoteza mpendwa wenu. Amen
     
  3. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2009
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,526
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Pole sana Woman of Substance , Tunamuomba Mwenyezi Mungu akuzidishie utulivu na ponyo la moyo katika kipindi hiki kigumu AMEN
     
  4. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana WOS na Mungu akupe uvumilivu kwenye hali hii ya huzuni na majonzi. Amini wote njia yetu ni moja hakuna kitakachobakia
     
  5. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ametangulia sisi tupo nyuma tunakuja kwani ndio njia kwenda makazi ya Milele a.k.a kwenye Haki .Pole sana...........tuliumbwa kwa Udongo tutarudi kwa Udongo
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dearest WoS

    My deepest and most heartfelt sympathy for the family concerning loss of your father. May God give you all comfort and strength

    Masa
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    POLE SANA WoS. Mlimpenda Mpendwa wenu lakini Mungu amempenda zaidi. Pumziko la Milele amuangazie nanyi awape amani ya Moyo katika kipindi hiki kigumu sana kwenu.
     
  8. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mkuu WoS pamoja na familia na wanajamaa yako.....
     
  9. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mpendwa wetu kwa kuondokewa na mzazi,Mungu akutie nguvu na uwe na amani moyoni.:(
     
  10. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    pole jamani,its where we all belong!!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Feb 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,995
    Trophy Points: 280
    Pole sana WOS
     
  12. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole WoS na wengine mlio kwenye matatizo.
     
  13. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,452
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa na Mola awape nguvu na faraja katika kipindi hiki.

    Mleta habari: Msiba uko wapi? inawezekana ni mtu tunamjua (marehemu) in one way or another, tukaenda kuhani msiba..if and when possible.
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Pole sana WoS. Mungu awape wepesi katika kipindi hiki kigumu cha maombelezo.

    Masanja ukiishamjua baba yake itabidi WoS abadili jina hapa jamvini tena, maana WoS itakuwa haina maana tena.
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana WOS pamoja na wanafamilia wote. Tunawaombea Mungu awape nguvu za kukabiliana na huu msiba mkubwa wa kumpoteza mpendwa wenu. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi, Amina.
     
  16. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimpokea taarifa za msiba kwa huzuni na masikitiko makuu .Rambirambi zangu ziwafikie ndugu,jamaa na rafiki wa marehemu popote walipo. Mungu amweke marehemu mahali pema (amin)
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Issue ya anonymity hapa JF inakuwa ngumu kupata habari zaidi maana tungeliweza hata piga simu ama unaweza kukuta ni mtu tunayejua na kufahamiana!
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Yah ni kweli kabisa, Ila kila mtu anahaki ya kutumia jina analoona linafaa. Sidhani kama ni policy ya JF kuwa na majina fictitious. Ukisubmit jina lako litaonekana lako Mbona kina Dr. Slaa na Zitto wanatumia majina yao halisi?. Nafikri ni kuchagua tu. Ila kwa kuwa haya majina ndiyo tumeyazoea kwa sasa ni kumtakia mzee wa WoS apumzike kwa amani
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Pole sana WOS kwa kumpoteza baba mpendwa.
     
  20. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pole sana sweet heart
     
Loading...