Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa X-Makererian(Eng Dominic Augustine Mshanga)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nacho cha Ruwa, Aug 19, 2009.

  1. N

    Nacho cha Ruwa Member

    #1
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu yetu na rafiki yetu Dominic alifariki kwa ajali ya gari na taratibu zote za maziko zinaratibiwa nyumbani kwao maeneo ya Mbezi Beach.
    Hivyo basi ukiwa kama ndugu au rafiki pamoja na X-Makererians kwa pamoja tukutane maeneo ya Mbezi Beach-Samaki pale Bamboo CLub ili tuweze kujumuika pamoja na kushirikiana na familia ya marehemu.

    Kwa Mawasiliano zaidi
    0715488400
    Asanteni.
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RIP Dominic Mshanga hatumjui huyu!!
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kweli dunia ni mapito!! Dominic imekuwaje tena? Namuombea roho yake ipumzike kwa amani.
    Ningependa kujua ajari ilitokea wapi???
     
  4. N

    Nacho cha Ruwa Member

    #4
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ajali ilitokea Tanga (Pangani) alipokuwa akifanya kazi.
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Duuh, nimethibitisha maana nilikuwa hata sijui yuko wapi.
     
Loading...