Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa Wa-technolojia yote

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Oct 7, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ulimwengo uko kwenye majozi makubwa kwa kufariki kwa mmiliki na mtengenezaji wa bidhaa ya Apple ambazo wanatechnlojia kama computer,simu,ipod wanazijua sana bidhaa zake.
    Kwa jina ni:
    Steven Paul Job alizaliwa mwaka 1955
    na kufariki 5/10/2011
    Alitarajia tutoa sim ya iphone5 ambayo haina mfano lakini pia kabla ya kifo chake alishatoa iphone s ambapo alama yake (logo) ni apple lilong'atwa kidogo.
    nenda kwny mtandao utaiona ni kama kioo.
    Lakini mpaka kifo chake iphone5 haikuwa imetoka
    mungu ailaze mahali pema roho ya marehemu
    Steven Paul Job
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    R.i.p steve paul
     
Loading...