Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa Mwangosi: Rais Kikwete ametoa Rambirambi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, Sep 11, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Raisi Kikwete amejizolea sifa ya pekee ya kuwa mtu wa watu kutokana na kushiriki kwake kikamilifu katika shughuli za kijamii hususani misiba.

    Pamoja na kushiriki kwake katika maziko lakini pia amekuwa akitoa ubani kwa wafiwa. Tunakumbuka alivyoshiriki kikamilifu msiba wa marehemu Steven Kanumba na kutoa ubani wa mamilioni ya fedha.

    Tangu kutokea mauaji ya mwanahabari Daudi Mwangosi, sijapata kusikia ama kusoma taarifa ya salam za rambirambi pamoja na kutoa ubani kwa familia ya marehemu.

    Je ukimya huu wa raisi ni dalili za kupunguza mapenzi yake kwa wananchi wake?

    Kama kuna yeyote ana taarifa za raisi wetu kutoa ubani ama salamu za rambirambi tufahamishane.




     
  2. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hana taarifa za msiba huu, atakuwa anadhani umetokea nchi za mbali.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,091
    Likes Received: 11,338
    Trophy Points: 280
    Kwani Mwangosi alikua muigizaji wa bongo movies?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thubutu, akiwa na shida gani wakati akijua kwamba hatohitaji tena kura ya WaTanzania siku za usoni hata wakikichukia chama chake na serikali zima!!!!!!!!!!!!
     
  5. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maneno mazito haya kaka, msiba huu umemchukiza na kumuhuzunisha sana mkuu wa inchi, bado anatafakari, hebu tumpe muda, huenda ubani uko njiani
     
  6. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atatoa salam za rambirambi mwisho wa mwezi akiwa anatoa hotuba yake feki!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Katika kifo cha msanii Kanumba alitoa cash Tsh 2,000,000/=

    Na hapa kwa Marehemu Daudi hata salamu ya pole ya mdomo hakudhubutu!

    Ila kitu ninachoamini nikwmb hakika MUNGU yupo!
     
  8. k

    kisimani JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amehujumiwa na watendaji wake...

    No no....internet ilikuwa down....

    No server imeharibika......

    Mama Salma alikuwa hampendi Mwangosi....

    No nimesahau......alijua mwangosi ni mwandishi wa kenya....


    Ok now i got it...alijua ni yule mkenya wa ulimboka ameuwawa...yes yes
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lakini hata kama hagombei tena uraisi kuna ubaya gani akituma salamu za rambirambi ama kutoa ubani? hilo ni suala la ubinadamu tu na kuonyesha kujali kwake.
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kweli anahitaji muda enh!? maziko yamefanyika na watu wanasubiri arobaini lakini mkuu wa kaya bado anatafakari?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Rais wetu mpendwa ana sifa ya kipekee kuhudhuria misiba ya wanachama wenzake wa chama cha ma-freemason!

    Masikini Mwangosi wa watu hakuwa mwenzao, kakosa mkono wa pole wa rais wetu mpendwa!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Atatoa wapi, yuko angani anaambaa ambaa tu!!!
     
  13. M

    Mkumbavana Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikua maarufu?
     
  14. i

    iseesa JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa hutoa rambirambi kwa misiba ya wasanii wenzake kama vile Kanumba
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kutoa salaam za rambirambi sio lazima atoe kwenye magazeti.Ungewasiliana na wanafamilia kwanza.
     
  16. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Duu hata mimi hili la ukimya wa Mkuu wa kaya limenishangaza sana sijui ni uoga au nini , najua anapenda kujiweka mbali na ishu tata atakuja kuongea baadaye.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huwa anatoa rambi rambi kwa watu wanaofia kwenye ufuska
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Kwani Mwangoi ni mwana art?
    Kikwete hana time na mtu ambaye hayuko kwenye bongo movie na bongo flavor
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Raisi wa nchi hafanyi kazi za kijamii kimyakimya, kila mara tunaona kwenye vyombo vya habari Raisi akitoa rambirambi kwa watu na makundi mbalimbali. Kwanini hii ya Mwangosi iwe kimya kimya kama kweli ametoa?
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwani sasahivi yuko anga la wapi?
     
Loading...