Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa mpenzi na Sherehe ya ndugu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Dec 30, 2010.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Guys..kama tunavyojua msiba hua haupangwi!Sasa ikatokea siku ambayo ndugu yako ana sherehe ambayo katika hali ya kawaida huwezi kukosa hata kama uko mbali!Siku hiyo hiyo kwa bahati mbaya mwenzi wako (hata kama hamjaona..kwenye mahusiano ambayo ni solid kiasi cha kushirikiana mambo ya kifamilia)akapatwa na msiba wa mtu wake wa karibu sana (kaka..dada..mama..baba n.k!)...utaenda wapi??Kusikitika na mpenzi au kufurahi na familia yako!!
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hii ngumu, itabidi mpenzi aliyefiwa awe muamuzi, maana hata akiamua uende huko kwenu then hatakasirika. na kama mtu anajua mpenzi anamuhitaji basi hapo. ila msiba kama upo mji mmoja unaenda muda ukifika, kama mji mwingine basi kazi
    maelewano mie naona
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    haina ugumu wowote, unaenda kwanza kwenye msiba halafu baadae ndiio kwenye sherehe
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Lizzy, msibani kwanza na kama bado kuna muda wa kutosha kwenye sherehe vinginevyo hakuna ubaya kuikosa sherehe kwa kuamua kwenda msibani. Mzima wewe?
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mimi naona hapo ni wakati mzuri wa kuonyesha mapenzi yako kwa mpenzi wako.Na inabidi mtu umfariji mwenzako kadri ya uwezo wako maana sherehe haziishi itakuja nyingine tu.Lakini msiba mtu anakufa mara moja,na ikumbukwe kuwa kama utamwacha mwenzi wako katika wakati mgumu kama huo naye lazima atajiuliza kuhusu mapenzi yako kwake,na unaweza kuishia kumkosa mpenzi wako sababu ya sherehe ya siku moja.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nitaanza na msiba mengineo baadae
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    pamoja Mkuu BAK
    pamoja mdada MR
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi mzima mpendwa!Vipi wewe?
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mbona simple sana hii ni msiba kwanza ati
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    PM Katika siku ulizonifurahisha ni leo!Ningekua naweza kukupa zawadi ningekupa...Yani hapo ndo unapima umuhimu wako kwa mwenzi wako!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mtu hajali anaenda zake kwenye sherehe!
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hapa pazuri! Kuna mambo mawili...
    Naona Mapenzi na Huzuni.
    Msibani hakuna mapenzi ila kuna Huzuni...kwenye sherehe kuna Furaha.
    Hivyo ni vizuri uanze kwenye Huzuni.
    Ila mtihani utakua ...iwapo hiyo Sherehe kutohudhuria kwako haitofanyika...hapo utatia akili ya kuchanganya na zako!
    Kisha kwenye msiba hata usipoenda hautoharibu au kukosekana kwako mambo yataenda..hapo utachanganya akili zako na muhusika!
    Ila ni vizuri kuangalia wapi uwepo wako ni muhim zaidi.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Miye poa kabisa, namshukuru Muumba wetu. Hiyo avatar yako Mhhhhhh! naona jamaa analinda mali zake hahahahahahah. Mwambie asiwe na wasi na BAK hahahahahah.

     
  14. MAHENDEKA

    MAHENDEKA Senior Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamani msiba muusikie tu kwa jirani lakini ukikufika hasa kwa mtu wa karibu,huwezi kuthamini tena mambo ya sherehe kama una akili,kujumuika msibani ni kujaribu kutoa faraja kwa mfiwa kwani death is among the best of imposibles
     
  15. MAHENDEKA

    MAHENDEKA Senior Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamani msiba muusikie tu kwa jirani lakini ukikufika hasa kwa mtu wa karibu,huwezi kuthamini tena mambo ya sherehe kama una akili,kujumuika msibani ni kujaribu angalau kutoa faraja kwa mfiwa kwani death is among the best of imposibles
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    That's good! Hahahaha hataki kuamini kua BAK ni mtu mzuri!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lizzy!

    Nitakwenda kote kulia na kwenye sherehe.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nani kakwambia unaweza kwenda kote?Embu chagua kimoja
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    lizzy, kuna jamaa alichagua mnuso akakuachia msiba?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani we acha tu...ndo nataka kujua kama ni kawaida!
     
Loading...