Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa Michael Jackson

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Jul 1, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tupo ktk msiba wa Micheal Jackson hapa, watu wanalia sana, tupo na kina 50 Cent, Akon, Lil Wayne, Bow wow barazani, namuona Jay z huyooo anapita na sahani ya mchango, ohh Obama nae Kaingi na wapambe wake anamkumbatia Janet huku analia.

    Jikoni kuna akina Beyonce, Rihana, Alicia Keys wanachagua mchele....

    Nachungulia nje namuona P.Diddy, Fat Joe, R.Kerry wanapasua kuni...

    Nitaendelea kukujuilisha zaidi kila linalojiri hapa.... Nisalimie Bongo!
     
  2. kisale

    kisale Senior Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina uhakika zaidi ya asilimia 90% wewe ni mangi kutoka kilimanjaro.
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Duh poleni sana,
    Vp Bill Gates yupo? kuna jamaa alinirushia kwamba leo ndio atakua mwandazi kupanga watu kwenye mistari ya chakulana tei ni kweli?
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Take it easy huku kwenye kupumzisha akili.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jul 1, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ina maana X hujaniona mie pale nlikuwa napitisha daftari la michango?
     
  6. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mawazo kijani ya mbuzi hayakui na yakizeeka hayabadili asili ujani'
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watani wake ni akina nani na wanasemaje ebu lete utani wa msiba wa mj, maana hao wanatufariji sisi wafiwa.
     
Loading...