Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa kusikitisha!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aine, May 13, 2011.

  1. A

    Aine JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hata nashindwa jinsi ya kuanza inavyotia simanzi!!
    Kwa wale waliosoma Chuo cha Mzumbe miaka ya 2004, 2005, 2006, na miaka mingine na wote wenye mapenzi mema, kuna dada anaitwa MANSUETA MBENA alisoma LLB na kumaliza 2006, jana alinipigia simu amefiwa na mtoto wa dada yake, mkubwa tu amezalliwa 70's anaitwa Jenny kwamba amefariki juzi alikuwa anaumwa malaria. Sasa Mansu anafanya kazi mkoani, alipofika kwao tu akanipigia tena kwamba dada yake naye amefariki!!!!!! Yaani hadi mwili unataka kuganda, kwao ni Morogoro. Kwa hiyo kwao kuna misiba miwili na mazishi kwa marehemu wote ni kesho Jumamosi tarehe 14/5/2011 saa 9 alasiri .Wanakaa karibu na makaburi ya Kola na ukienda panda gari za Kilakala shuka kituo cha makaburi ya Kola kulia utaona watu wengi tu kwenye msiba. Jamani wale tulio karibu naomba tuende tukawafariji jamani maana misiba miwili si mchezo! Kweli Mungu AWAPE FARAJA YA PEKEE!! (Samahani wana jf nilipost kwenye utambulisho ni kuchanganyikiwa tu jamani mnisamehe tu!)
     
  2. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana wafiwa kweli its sad
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahante sana
     
  4. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nawapa pole wafiwa
     
  5. A

    Aine JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Pole sana wafiwa
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimesoma Kilakala girls maeneo hayo nayapata...
    Poleni sana wafiwa bwana ametoa bwana ametwaa jila lake lihimidiwe
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Pole sana wafiwa, na Mwenyezi Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi..... Amen!
     
  11. T

    The Priest JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa Mungu awape amani.
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inaisikitisha naombea roho zao zipunzike kwa amani peponi.
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni vigumu ukikabiri hali hiyo ngumu, lakini kwa Tumaini lililo kuu tuamini kuwa wametutangulia kwenye Uzima wa milele, kila nafsi ya mmoja wetu itakwenda huko ila wao wametutangulia tu.

    Maeneo hayo nayaelewa vizuri sana, ni karibu na Ikweta Bar,Maeneo ya Lyasembe kwa kuwa sipo mkoa huo ntatuma mwakilishi ambaye ataniwakilisha.

    Pole sana wafiwa!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa, mazishi shuka pale mti mkubwa.
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wafiwa mungu awape faraja.

    Wito wangu wanaJF, tujitahidi kuwa tunacheki afya zetu mara kwa mara si mbaya kujua health status kila baada ya miezi mitatu au sita inasaidia sana.
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,419
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa. Mungu awarehemu marehemu
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Poleni sana MANSUETA .....sisi ni mavumbi na mavumbini tutarudi....
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polen sana wafiwa wote Mungu awape faraja za mioyo. Wapumzike kwa amani. Amen!
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    2 in One? I can hardly imagine wafiwa wanafil aje. Poleni ndugu, inshallah mtapita kipindi kigumu hiki...
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni mbaya lakini hutokea. Mfano katika ajali. Pole wafiwa
     
Loading...