Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa kusikitisha

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Aine, May 13, 2011.

  1. A

    Aine JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hata nashindwa jinsi ya kuanza inavyotia simanzi!!
    Kwa wale waliosoma Chuo cha Mzumbe miaka ya 2004, 2005, 2006, na miaka mingine na wote wenye mapenzi mema, kuna dada anaitwa MANSUETA MBENA alisoma LLB na kumaliza 2006, jana alinipigia simu amefiwa na mtoto wa dada yake, mkubwa tu amezalliwa 70's anaitwa Jenny kwamba amefariki juzi alikuwa anaumwa malaria. Sasa Mansu anafanya kazi mkoani, alipofika kwao tu akanipigia tena kwamba dada yake naye amefariki!!!!!! Yaani hadi mwili unataka kuganda, kwao ni Morogoro. Kwa hiyo kwao kuna misiba miwili na mazishi kwa marehemu wote ni kesho Jumamosi tarehe 14/5/2011 saa 9 alasiri .Wanakaa karibu na makaburi ya Kola na ukienda panda gari za Kilakala shuka kituo cha makaburi ya Kola kulia utaona watu wengi tu kwenye msiba. Jamani wale tulio karibu naomba tuende tukawafariji jamani maana misiba miwili si mchezo! Kweli Mungu AWAPE FARAJA YA PEKEE!!
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Poleni sana kwa msiba
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Mmhhh
    poleni sana
    R. I. P Marehemu wote..
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana
     
  5. A

    Aine JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wapendwa.
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana
     
  8. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aine mie ndo naona leo huu msiba siku nyingine tangazo kama hili weka kule unapotembelea sana wewe kama ni siasa au international nk watu wengi wataona hapa ni wachache sana hupita nikiwemo mie nina miezi mitatu sijapita hapa.

    BTW poleni sana
     
  9. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    poleni sana,.Mungu awatie nguvu ktk kipindi hiki kigumu.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mwenyezi Mungu awape imani na nguvu wafiwa... May the deceased R. I. P.
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Na ahimidiwe Mungu aliyetupa uhai na mtwaa uhai...Mungu awape faraja wafiwa na kuwapa marehemu pumziko la heri!
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Niliiandika tena kwenye jukwaa la hoja mchanganyiko na kuomba radhi kuwa nilipitiwa kuweka huku, ahsante kwa ushauri wako
     
  13. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni kwa msiba...MUNGU AWATIE NGUVU
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    poleni sana jamani
     
  15. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooh!yaani hata mie nimeshtuka,hakika ni msiba mkubwa sana.MUNGU awape roho ya uvumilivu hao ndugu zetu.tuzidi kuwaombea faraja.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Pole Pole kazi ya MUNGU.
     
Loading...