Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa Kijana Abas

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Blaki Womani, Oct 13, 2011.

  1. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    WanaJF habari za asubuhi
    napenda kutoa taarifa ya msiba wa kijana wetu Abasi.
    Kama mtakumbuka kulikuwa na thread iliyorushwa na Afrodenzi kuhusu
    kijana huyo, alikuwa amelazwa hospitali ya KCMC kwa ugonjwa wa mguu kuvimba
    alihitaji msaada wa matibabu na chakula. JF members walijitolea michango ya pesa
    kumsaidia mahitaji ya chakula na mengineyo.
    alifanyiwa upasuaji wa mguu jana jumatano asubuhi hadi saa 12 jioni bado alikuwa kwenye
    chumba cha upasuaji ilipofika saa 2 usiku kijana Abasi alifariki dunia.
    kifo ni njia ya wote Abasi ametangulia
    Mungu ailaze roho ya marehemu Abasi mahali pema... Amina

     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Oooooh no! MUNGU awajalie faraja waliofiwa.....
     
  3. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Innalilah wa Innaillah Rajiun!
    R.I.P Abasi.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    aaaahh.....alale mahali pema peponi....

    [​IMG][​IMG]

     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mungu ampatie pumziko la milele kijana wetu na awajaze moyo wa subira wafiwa wote, Inailahi Wa Inailah Rajiun.
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    rest in peace abas
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Preta unanikumbusha machungu.....nimeongea naye jumanne
    usiku akijianda kwa operation jumatano......alikuwa anasisitiza kumwombea
    daaaah inauma sana hapa nilipo hata kazi imenishinda
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wote waliofikwa na msiba huu. Mungu awape faraja ya pekee.
     
  9. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kama ulivyo nami nilikuwa!!!!!!!!!
    Kama nilivyo nawe utakuwa!!!!!!!
    Pumzika kwa amani nasi tuko nyuma yako kwani lango ni moja tuu
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    pole sana.....hiyo ndio hali ya dunia.....machungu hutokea.....yakubali na maisha yaendelee.....
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Pole sana rafiki..... tots kadhaa za red label zaweza kukusaidia.........Inauma sana lakini hatuna jinsi.

    RIP Abas!
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ooooooooh!...r.i.p young nigga
     
  13. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace Abasi
     
  14. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Abasi tulikupenda lakini Mungu amekupenda zaidi R.I.P
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Asante dear
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mungu aipumzishe roho yake mahali pema peponi
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    asante babu...........yes babu inauma kweli pale unapoondokewa na rafiki mpendwa...........ndio njia ya wote...........tumshukuru Mungu kwa kila jambo...........bora kuangalia computer mkoloni asijenibadilikia nikipata hiyo kwenye blue
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    light-and-cross_1937_1024x768 copy.jpg R.I.P Abbasi
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    R.I.P Abas!
     
Loading...