Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSIBA WA JAFAR WA JF (msiba wa siku nyingi)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sikonge, Sep 13, 2011.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nilimeshawishika kufungua hii thread ingawa ni habari ya mwaka jana mwishoni.

    Niliwaahidi watu kuwa nitakuja kuandika hii habari ingawa nimesita kwa siku nyingi. Nimepata nguvu baada ya kuona habari ya Aspirin.

    Napenda na mie niwajulishe sasa kifo cha Mwana JF mwenzetu mwenye jina la JAFAR.

    Mwana JF huyu alikuwa ni Member maarufu wa JF na pia Mwana Chadema kwa Itikadi.

    Hii habari niliiandika kwa kuweka jina lake hasa na waliokuwa wakimfahamu kwa jila lake, waliona.

    Kama Member wa JF, basi wengi mtamkumbuka kama JAFAR ingawa mie atabaki kwa jina lake hasa.

    Aliuguwa ghafla ugonjwa wa moyo na akafiriki. Mazishi wakafanyia nyumbani kwao, Mbeya.

    Maadamu tupo katika maombolezo, basi tuombeleze kila kitu na KESHO iwe siku mpya.

    Mungu ampe mapumziko mema huko alikotangulia.

    JAFAR: Join Date: 3rd November 2006 . Last Activity: 19th November 2010 08:54
    [​IMG] <= AVATAR yake

    Ujumbe wake wa mwisho hapa JF ni huu hapa chini:

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la...ml#post1280839

    Hili limekuja baada ya kusoma wazo la Miss Judith kuwa member waliotutoka basi wawe wanawekewa alama maalumu.

    Ukitaka maelezo zaidi basi soma hapa: http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/172306-msiba-wa-mwana-jf-mwongozo-wa-avatar-please.html
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu zake wafiwa na wanaJF wote kwa pamoja. Ila kwanini umetukumbushia mkuu huoni kama unatonesha kidonda kwa ndugu zake ambao pengine wanafahamu alikuwa memba humu. Nauliza tu.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, namkumbuka huyu mpiganaji.
    RIP Jafar
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu nini kilisababisha kifo chake,alikuwa na umri gani
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Reset In Peace JARAF!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Tuzidi kumwombea mwenzetu ili mwenyezi Mungu ampumzishe kwa amani mahali pema Mbinguni! Raha ya milele umpe ee bwana na mwanga wa milele umwangazie apumzike kwa amani!
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P Jafar
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuwa sawa ingawa watu hawakujibu kabisa kuwa walikuwa wakimfahamu. Kuna mambo inabidi tu uyafunge ndiyo yanakwisha kweli. Nimeandika ili kama kutakuwa na taratibu (nimesoma mapendeko) ya member kawa hawa kuandikwa kuwa wameshatangua mbele ya haki basi na yeye wamuweke kwa ukumbusho wa siku za mbeleni. Siku moja watoto wake wanaweza kuwa Proud na baba/mjomba/babu yao...............
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...huwa naumia sana naposikia mtu amefariki kama huyo,RIP jaff
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P Kamanda!
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    R.I.P. Jafar. Huyu jamaa alikuwa kifaa mathubuti hapa janvini.Poleni sana wanaJF na nduguze.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nampongeza Judith... alitoa wazo zuri Mno!! Sikonge IMO naona
    umefanya vizuri naamini sio woote walikua wanatambua hili....


    Rest In Peace Jafar....
     
  15. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    R.I.P Jafar
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimezipokea taarifa hizi kwa masikitiko makubwa sana....!jafar was one amongst the roll-models big brothers of mine!..

    pumzika kwa amani brother...!

    ahsante brother sikonge kwa taarifa
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    R.i.p jafa r
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    R.I.P Jafar!
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    RIP revolutionalist and neighbour JAF!
     
  20. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    This is very sad indeed. Poleni wafiwa wote! JF is a big family.
     
Loading...